Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอถามเรื่องเกี่ยวกันโฮคาเงะร่น4หน่อยครับ

หน้า: << < (5/20) > >>

Augustz:

มาดาระบอกว่า  ฮาชิรามะ เซ็นจู เปนนินจาที่แข็งแกร่งที่สุด

เพราะงั้น มินาโตะ  ไสหัวไปเลยไป๊  *้ั์punch*   *้ั์uppercut*      *damage*    *hoho*

Jay_Jay:

ผมว่ารุ่น 4 ไม่น่าจะเก่งไปกว่ารุ่น 2 นะ เพราะดูเหมือนว่าคาถาย้ายมิติ รุ่น 2 จะใช้ได้เทพว่า อ้างอิงจากตอนที่

โทบิบุกหมู่บ้านหลังจากรุ่น 4 ได้สู้กับโทบิตัวเองก็คิดในใจว่า "มันเป็นใครกันถึงใช้คาถาย้ายมิติได้เหนือกว่าเราและท่านรุ่น 2 เสียอีก"

การที่รุ่น4 ยกย่องแบบนี้ก็แสดงกว่ารุ่น 2 เก่งกว่าตัวเอง แถมรุ่น 2 ยังมีทั้งสัมภเวสีคืนชีพ และใช้คาถาน้ำได้ชำนาญ

ตัวเองเป็นน้องชายรุ่น 1 ก็เเสดงว่าได้สายเลือดกายเซียนมาเหมือนกัน ดังนั้นถ้ามองภาพรวมแล้ว รุ่น 2 ก็น่าจะเก่งกว่ารุ่น 4 

Augustz:

ลองเรียงกันดูเล่นๆมั้ยคับ

1.ฮาชิรามะ รุ่น1

2.โทบิรามะ รุ่น2

3.มินาโตะ รุ่น4

4.สึนาเดะ รุ่น5

5.ซารุโทบิ รุ่น3

ก้น่าจะเปนแบบเนี้ยนะ *glad*

artkub:

รุ่นที่1เก่งสุดครับ *haha* *haha*

koratdevil3:

รุ่น 1  อยู่แว้วว  เนตร ทำอะไรไม่ได้  คาถาไม้ก็เทพ  อาวุธก็เยอะๆ  แถมรักษาตัวเองได้ด้วย  เสียอย่างเดียว  ไม่หล่อเมื่อโตะ *great*

หน้า: << < (5/20) > >>

Go to full version