Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดกันเล่นๆนะครับ ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ

หน้า: << < (2/4) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 10:06:35 ---ผมว่า มาดาระครับ เพราะว่า มาดาระมันเทพมาก โทบิ ก็อาจจะเป็นคนนอกตระกูล อุจิวะ ก็ได้ เพราะมันไม่เคยใช้วิชาของอุจิวะจริงๆเลยนี่ แค่วาปไป วาปมา แล้วก็พลังเนตรนิดๆหน่อยๆเอง หรือว่าพลังมันยังไม่โชว์รึป่าวนี่ดิ

--- End quote ---
ถ้าพูดจริงๆมาดาระชนะ แต่ถ้าพูดเล่นๆโทบิชนะ *haha*

prince_devil:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 10:08:43 ---
--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 10:06:35 ---ผมว่า มาดาระครับ เพราะว่า มาดาระมันเทพมาก โทบิ ก็อาจจะเป็นคนนอกตระกูล อุจิวะ ก็ได้ เพราะมันไม่เคยใช้วิชาของอุจิวะจริงๆเลยนี่ แค่วาปไป วาปมา แล้วก็พลังเนตรนิดๆหน่อยๆเอง หรือว่าพลังมันยังไม่โชว์รึป่าวนี่ดิ

ถ้าพูดจริงๆมาดาระชนะ แต่ถ้าพูดเล่นๆโทบิชนะ *haha*

เป็นงั้นไป โธ่ *disappoint*

mint1458:

--- อ้างจาก: prince_devil ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 10:16:18 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 10:08:43 ---

เป็นงั้นไป โธ่ *disappoint*

หรือไม่จริงล่ะ *haha*

Puneak:

วัดยากนะ...เรายังไม่รู้ความสามารถของโทบิเลย...รู้เเค่มันว๊าบไปมาได้..
เเล้วก็มีเนตรวงเเหวนกับเนตรสังสาระ..ถ้าลองให้โทบิสู้กับโตะดูก่อน..ก็น่าจะพอบอกได้นะ  *้ัิshy* *้ัิshy*

mint1458:

--- อ้างจาก: Puneak ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 13:00:59 ---วัดยากนะ...เรายังไม่รู้ความสามารถของโทบิเลย...รู้เเค่มันว๊าบไปมาได้..
เเล้วก็มีเนตรวงเเหวนกับเนตรสังสาระ..ถ้าลองให้โทบิสู้กับโตะดูก่อน..ก็น่าจะพอบอกได้นะ  *้ัิshy* *้ัิshy*

อาจพอบอกได้ *hoho*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version