Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (76/112) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: l3asic ที่ อ. 06 ธ.ค. 2011 เวลา 09:35:39 ---ผลยามิยามิ ของหนวดดำ แล้วไปกินพลังของผลโกโรโกโร ของเอเนลู
จากนั้นตูก้จะเทพที่สุดใน3โลก!!! *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
*shock* ครองจักรวาลเลยมั้งนะ *rip*

OffeSpiN:

ผล โอดะโอดะ ครับ!!  *haha*

siwakon:

ผลปีศาจอะไรเทพสุด โดยไม่มี ฮาคิ 1Vs1 คือ แสงครับ ถ้าสู้1-1 แว้บไปหาแล้วใช้กระบองของผู้พันสโมกเกอร์ ฟาด ซะก็เดี้ยงทุกราย เร็ว+กระบอง แพ้ทุกราย

[email protected]:

ผมจะ หม่ำ ผลเพชรอ่ะครับ ไม่รู้เรียกถูกไหม (ของ ไดมอนโจนส์) ชื่อถูกเป่าไม่รู้

1. เพชรแข็งที่สุดในบรรดาสะสาร (หรือเป่าหว่า)

2.ทำให้ของที่แตะเป็นเพชรได้ รวยแน่ๆๆตู (ผลทราย แตะเป็นทราย น้ำแข็ง แตะเป็นน้ำแข็งเลยนิ)

เก่งไม่รู้เอา รวยเข้าว่าครับ

[email protected]:

ผล ไรดี อิอิ ผล ตายเเล้วเกิดใหม่มีมะ  *love* *attack*

หน้า: << < (76/112) > >>

Go to full version