Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ฉากไหนบ้างที่เพื่อนๆอ่านครั้งแรกแล้ว น้ำตาไหล??

หน้า: << < (15/31) > >>

fox:

น้ำตาไหลทุกครั้งเเต่ความรู้สึกต่างกันนะ
1. สะเทือนใจ  อดีตของโรบิน   ช่วยโรบินที่เอนิเอสลอบบี้   เเละอดีตของนามิ
2.ซึ้ง  เผาเเมรรี่

DREAMXDz:

คุน saxsax ถ้ามีซัพจะซึ้งมากกว่านี้อะคับ แต่ผมหาไม่เจอ *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

ToNZigzag:

ตอนที่อุซปสู้กับมนุษย์ปลาจุ๊ปอ่ะครับ ผมหัวเราะจนน้ำตาไหลเลย 55555 ค้อนอุซป!
แต่ตอนซึ้งๆเยอะมากๆๆๆๆ โดยเฉพาะหนวดขาวกับเอส T-T

mint1458:

--- อ้างจาก: DREAMXDz ที่ อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 15:58:02 ---คุน saxsax ถ้ามีซัพจะซึ้งมากกว่านี้อะคับ แต่ผมหาไม่เจอ *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

--- End quote ---
ใช่เลย *glad*

mass_Za:

มีเยอะเลยแฮะ

1ตอนซันจิออกจากบาราติเอ
2ตอนโซโลกับซันจิยอมตายเพื่อลูฟี่
3ตอนช่วยโรบิน
4ตอนช่วยนามิที่อาร์ลองปาร์ค
5ตอนหลังจาก TS แล้วลูฟี่บอกขอโทษที่ทำตามความเห็นแก่ตัว
6ตอนที่ลูฟี่โดนจินเบล็อกคอแล้วลูฟี่นึกถึงพวกพ้อง

และทุกๆตอนที่โซโลกับซันจิเจ็บ  *unbear*

หน้า: << < (15/31) > >>

Go to full version