Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

อนาคตเรื่องนี้จะเป็นยังไงกันนะ ??

หน้า: << < (2/9) > >>

Augustz:

ผมพูดตรงๆน่ะ

ที่ผมชอบแฟรี่เทล เพราะ แต่ละคน บึ้มๆกันทั้งน้านนนนนนน  *nude* *nude* *nude*

juppy:

เรื่องนี้ผมดูเพราะมันแปลก  *great*

เรื่องบึ้ม เปนองประกอบลอง  *love*

Augustz:

จิงหรือ ที่ท่านกล่าวมา  *hoho* *hoho*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 21:35:29 ---ผมพูดตรงๆน่ะ

ที่ผมชอบแฟรี่เทล เพราะ แต่ละคน บึ้มๆกันทั้งน้านนนนนนน  *nude* *nude* *nude*

--- End quote ---

ท่านกัสพาออกทะเลตั้งแต่หัวกระทู้เลยนะครับนิ55+

PekkoKung:

--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 20:29:51 ---ผมชอบ fairytail มากเพราะว่ามันมีหลายรสชาติโดยเฉพราะตลก เนื้อเรื่ิองไม่ยืด มีข้อคิดต่างๆ เนื้อเรื่องนาติดตาม แถมตัวละครน่ารักทุกตัวเลย

--- End quote ---

ใช่เลย เนื้อหาไม่ยืดเยื้อ ภาพสวยด้วย  *love*

หน้า: << < (2/9) > >>

Go to full version