Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ลองคิดเล่นๆนะครับ(คนที่สามารถเชิญจิ้งจอก9หางมาได้)

หน้า: (1/2) > >>

junior_rokierose@hotmail.:

ลองคิดเล่นๆน่ะครับ ว่าคนในอุจิว่ะ มีพลังขนาดเชิญจิ้งจอก9หางมาได้กี่คน(อาจจะได้คำตอบ)

ความคิดผมนะครับ *number1*

1.อุจิวะ มาดาระ (ตอนเจอรุ่น1)

2.6เซียนเต๋า

3. อาเบะครับ

ปล.อันทายไม่เกี่ยวเด้ออ!!  *hoho*

benzvip1:

ถ้าจะถามว่าใครอีก ก็ไอ โทบี

ตามความคิดผม โทบิคือ ลูก หกเซียนเต๋า คนที่ได้รับกายทิพย์

กายทิพย์คือ ไม่แก่ตาย

มีใครคิดเหมือมผมไหม

Num:

*yellowcard* *yellowcard* *yellowcard*

junior_rokierose@hotmail.:

เเต่ที่งงๆก็ตรงที่มันมีอาวุธคล้ายๆหรือเหมือนกับมาดาระ

ตอนที่มาดาระมาสู้กับรุ่น1 มันดันมีเหมือนกันกันซะด้วยไอที่เหมือนกันกับใบลานอะไรนั้น *disappoint*

ไม่เเน่อาจเป็นตัวละครที่สาบสูญไปนาน เเต่รุ่น4เคยบอกว่า

1.มันสามารถเล็ดลอดผ่านม่านพลังที่หนาเเน่นที่สุดมาได้

2.รู้เรื่องผนึกเก้าหางอ่อนเเรงลงในช่วงคลอดลูก

3.ควบคุมเก้าหางได้เเละมีวิชาข้ามมิติเหนือกว่ารุ่น4เเละรุ่น2 (ในตอน502)

kampagank:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 14:29:46 ---
--- อ้างจาก: benzvip1 ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 02:49:19 ---ถ้าจะถามว่าใครอีก ก็ไอ โทบี

ตามความคิดผม โทบิคือ ลูก หกเซียนเต๋า คนที่ได้รับกายทิพย์

กายทิพย์คือ ไม่แก่ตาย

มีใครคิดเหมือมผมไหม

--- End quote ---

อยากได้ใบแดงเหรอครับ
 กายทิพตอนไหนมี ไม่มีนะครับ มีแต่ กายเซียน

--- End quote ---
อาจจะเป็นคุณเจน ญาณทิพย์ ก็ได้

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version