Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาเดาๆกัน คาคาชิ+ไก VS โทบิ จะเป็นไงหว่า??

หน้า: << < (2/7) > >>

pitakchon:

ไกน่าจะเปิดประตูที่ 8 ได้แล้วแน่ๆเลย

ตอนสู้กับคิซาเมะเปิดถึง ประตูที่ 7 แล้ว

IzAGolF:

ผมกำลังคิดอยู่เลยว่า  ถ้าหน้ากากโทบิมันแตกขึ้นจิงๆเราจะรู้หรอว่ามันเป็นใคร  ผมว่าคนเขียนต้องการเอาคาคาชิกับไกมาเฉลยนะว่าโทบิเป็นใครกันแน่ 
อีกไม่นานคงได้รู้ว่าโทบิเป็นใครกันแน่ เพราะสองคนนี้ผมว่ามีความสามารถพอที่จะสู้กับโทบิได้เลยทีเดียว แถมเหมือนจะเคยเห็นตอนที่จับคู่กัน สู้กับคิซาเมะและอิทาจิมาแล้วมันมาก
หรอเปล่านะ  *้ัdoubt* *้ัdoubt*

ยังไงก็ว่าต้องสุดยอดแน่ *number1* *number1*

oasuke:

ยังไงไม่รู้ แต่ที่รู้คือ มันส์แน่ๆ

TheStrokes:

ไม่แน่ คาคาชิ อาจจะพูด อะไรเท่ๆมาสักอย่างก็ได้ ไม่เจอกันนานนะโอบิโตะ  *great* *great*

แ่ต่ คาถามิติ จะสู้ความไว ของไก ได้รึเปล่า รอลุ้นอยู่ครับ  *haha* *haha*

semon7:

ถ้าเป็นโอบิโตะจริง  มันคงเอาคาคาชิมาแหละ  เพราะเป็นเพื่อนรักกัน

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version