Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าใคร เก่งสุด ใน เหล่าพลเอกก

หน้า: << < (4/4)

nontananbaba:

คิซารุโหวตเรียบร้อย +1 เสียงละ *attack* *attack* *attack* *attack*

ust123:

คิดไปคิดว่า โกมุ โกมุ ของฟี่ อ่อนป้วกเปียกไปเลยนะ ถ้าไม่มีฮาคิ = = '  *shock*

Vin D Sel:

ผลโหวตตอนนี้ เจ้าหนูแม็กม่ากระจอกสุด ซะงั้น

เหมือนหาเสียงเลย ยิ่งทำให้คนเกลียด คนก็จะไม่เลือก ฮ่าๆๆๆๆ

Augustz:

ต้องเอานโยบายมาล่อคับ ถึงจะมีคนลงคะแนนให้  *้ั์drinktea*

nontananbaba:

ใช่ครับ ผมคนนึงแหละที่เกลียด เจ้าหมาแดงแม็กม่า *้ั์punch* *้ั์punch* *้ั์punch*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version