Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ว่าด้วยเรื่องของ ฮาคิและกลุ่มโจรสลัดหมวกฟาง

หน้า: << < (9/12) > >>

panndora:

*้ัhypnotist* *้ัhypnotist* กลับมาๆ *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

Augustz:

ม่ายอาวววว  เค้าจะอยู่ก่ะโรบิ้น *้ัิinlove*
ต่อให้ตายเค้าก้ม่ายกลับ  *้ั์spirit*

Fusejer:

ลมกำลังดีเลยเน้อท่าน Augustz (ผมชื่อฟิวส์ครับ.. ขอชื่อเล่นหน่อยได้ป่าวครับ..จะได้เรียกถูก^^) *haha*

ตอนนี้ผมก็ติดคามเบลกับแฮนค็อกอะครับ
กำลังควบเจ้าทะเลอยู่เลย *nude*

--- อ้างจาก: panndora ที่ ศ. 17 ก.พ. 2012 เวลา 22:21:51 ---*้ัhypnotist* *้ัhypnotist* กลับมาๆ *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*
--- End quote ---

คงไม่ทันแล้วครับ....ติดลมแล้ว *attack* *attack*

Augustz:

ผมชื่อกัสคับ

ว่าแต่ควบเจ้าทะเลมันธรรมดาไปนะ ถ้าเปนผมละอยุ่ก่ะแฮนค๊อก
ผมควบแฮนค๊อกไปละ  *haha* *haha* *haha*

tor9771:

--- อ้างจาก: Fusejer ที่ ศ. 17 ก.พ. 2012 เวลา 22:07:02 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 17 ก.พ. 2012 เวลา 21:55:28 ---โรบิ้นนี่ใจง่ายจังเนอะ ตอนแรกบอกไม่ไป แพ๊บเดียว ยอมไปก่ะเค้าซะงั้น  *dontknow*

เราถอนสมอให้ท่านเรียบร้อยแล้ว
ท่านพร้อมจะทัวร์กับโรบินรึยัง???
**กางใบเรือแล้วให้(อา)ลมพาไป**
 *nude* *nude*

*rip* *rip*

ไม่น่าเลยโรบิ้น

หน้า: << < (9/12) > >>

Go to full version