Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เมือไหร่คุณ จะเลิก

หน้า: (1/16) > >>

Sanjididami:

เมื่อไหร่  เมื่อไหร่ จะเลิกปั๊ม กระทู้สะที
วันนั่นผมได้เข้า ไป บอดร์เกาหลี ผมได้อ่านกระทู้1 มีคนตั่งว่า อยากได้ลายเซนวง2PMป่ะ
ผม สนใจเลย เข้าไปดู ผมเห็นผู้ชายคน1อยู่ ในบอดร์วันพีชนี้แหละไป เม้น ทุกกระทู้เลย
ผม ไม่ขอเอ๋ย นาม ว่าเป็นใคร คุณอยากรู้ก็เข้าไปดู
ผมละ เบื่อจริง ๆ
เค้าคงพูดได้แค่นี้ 5 คำ
ครับ  เห็นด้วยครับ  อืม  ....  *haha*

เจ้าตัวคงรู้นะว่าใคร  เลิกเถอะครับ ผมไม่ได้ต้องการอะไร ถ้าคุณจะคอมเม้นก็ควรจะ คอมเม้นความคิดเห็นกับกระทู้นั่นๆ
ไม่ใช้ ก็ เห็นด้วยครับ เห็นด้วยครับ ผมเข้าใจมันสิทธิของคุณ  แต่มีอีกหลายคนคิดแบบผม

windyzero:

หมายถึงเรานี่หว่า  *dead*

Augustz:

คนที่คุณก้รู้ว่าใคร  - -

Sanjididami:

เน้อ มีไม่กี่คนหรอก รู้กันทั่งนั่นแต่ไม่มีคนพูด
ผมเลย เปิดศึกให้ และจะปิดศึกวันนี้ด้วย  พวกแบบนี้ทำเพื่ออยากจะดัง
หรือไมอยากจะเป็น hero  จนตัวสั่น ผมไม่ได้อยากเป็นเลยฮีโร่ เป็นและได้เงินหรือปล่าว

ผิดกับกัส  กัสก็เม้นทุกกระทู้เพราะเข้าใจ กัสมันเม้นมีสาระอยู่ เพราะกัสมันรู้เยอะ
ผิดกับ คนที่ไม่รู้เสรือกเม้น อะไรก็ไม่รู้ (... จุดจุดจุด 555 และก็หัวเราะ เห็นด้วย) 
เออ...ไม่รู้จะเม้นไปทำไม ถ้าไม่ให้พวกเราคิดว่า อยากจะเป็นฮี่โร่ มันหน้ารำคาญ

windyzero:

อีก 9 เม้น เลขสวย *great*

หน้า: (1/16) > >>

Go to full version