Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พวกที่โดนลอว์สลับหัวใจ

หน้า: << < (8/10) > >>

Sherva:

เราคงไปเป็นเลสเบี้ยนคู่ใครไม่ได้หรอกคะ  *great* *great*
เพราะเรามีพี่ลอว์อยู่แล้วทั้งคน  *hoho* *hoho*

นู๋มิ้นคือเพื่อนร่วมอุดมการของเรา  *haha* *haha*

ปล.ชื่อเราอ่านว่า เชอวา นะคะ  *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 21:13:44 ---เราคงไปเป็นเลสเบี้ยนคู่ใครไม่ได้หรอกคะ  *great* *great*
เพราะเรามีพี่ลอว์อยู่แล้วทั้งคน  *hoho* *hoho*

นู๋มิ้นคือเพื่อนร่วมอุดมการของเรา  *haha* *haha*

ปล.ชื่อเราอ่านว่า เชอวา นะคะ  *number1*

--- End quote ---
ใช่เลย *number1*(อ่านว่าเชอวาหรอกเรอะ เรียกเชอว่ามาตลอด)

Sherva:

ตอนแรกก็นึกว่าตัวเองชื่อเชอว่ามาตลอด พอเริ่มระลึกได้ก็เลย ท้วง  *hoho* *hoho* *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 22:08:15 ---ตอนแรกก็นึกว่าตัวเองชื่อเชอว่ามาตลอด พอเริ่มระลึกได้ก็เลย ท้วง  *hoho* *hoho* *hoho*

--- End quote ---
ขนาดเจ้าของชื่อนะเนี่ย *hoho*

Augustz:

ลืมชื่อตัวเอง คงไม่ใช่แค่ม.ปลายแล้วอ่ะคับ

แบบว่า ถ้าไม่ 40-50 ก้วัยทองรุ่นอาม่าแล้วอ่ะคับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (8/10) > >>

Go to full version