Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

Character : ตัวละครหลัก

หน้า: << < (4/11) > >>

windyzero:

บรูค อายุราวๆ 90 จริงๆน่ะแหละครับ เพราะ ตอนออกทะเลก็ 30กว่าๆปาเข้าไปแล้ว

แล้วตายไป วิญญาณหาร่างไม่เจออีก 50 ปีปาเข้าไป *-*

marangone:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 02 ธ.ค. 2011 เวลา 15:28:49 ---บรูค อายุราวๆ 90 จริงๆน่ะแหละครับ เพราะ ตอนออกทะเลก็ 30กว่าๆปาเข้าไปแล้ว

แล้วตายไป วิญญาณหาร่างไม่เจออีก 50 ปีปาเข้าไป *-*

--- End quote ---

เป็นกลุ่มโจรสลัดที่อยู่ในยุคที่ โรเจอร์ เป็น rookie ด้วยนะเออ ^^

Ez4win:

ขอบคุณ ครับ

patooza12:

*dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

Tallupforyou:

ขอบคุณครับ

หน้า: << < (4/11) > >>

Go to full version