Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ไปเจอมาที่เว็บของญี่ปุ่น

หน้า: << < (3/5) > >>

Sawako Kuronuma:

--- อ้างจาก: Garifer ที่ จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 22:23:44 ---
--- อ้างจาก: juppy ที่ จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 22:08:11 ---รองเท๊าผมคิดว่าไม่ได๊มีคู่เดียวในโลก - - คหสต

--- End quote ---

+1 ค่ะ เห็นเสื้อคลุมแล้วนึกไปถึงเสื้อกาวอ่ะ เลยคิดว่าบุรุษปริศนาคนนี้ต้องเป็นพวกนักทดลอง ไม่งั้นก็หมอแทน

--- End quote ---

คิดเหมือนๆกันอ่ะค่ะ แต่ไม่กล้าฟันเลยว่าเป็นใคร แต่น่าจะเหมือนพวกนักทดลองมากกว่า ซึ่งทางของลอร์ก็มาทางสายผ่าตัดด้วยสิ   *rip*

BlackNomYen:

มีคนคิดเหมือนผมด้วย ช่างโชคดีเสียจริงๆ !

ผมเห็นเสื้อเเวบเเรก ก็นึกถึงเสื้อกาวน์เหมือนกันครับ

ที่พวกนักศึกษาเเพทย์หรือพวกนักทดลอง อะไรพวกนี้ใ่ส่กัน

เเละดูจากเงา เหมือนจะล้วงกระเป๋านะครับ เเต่ก็ยังไม่กล้าฟันธงเหมือนกับ คุณซาวาโกะ

*glad* *glad* *glad*

LM:

มันคือโทบิ คับ ที่ลอว์ล้มไป มันโดน อ่านจันทรา โทบิ ข้ามมิติ มาเรียนฮาคิ กับหาผลปีศาจกิน เพื่อจะกลับไปสู้กับโคโนฮะต่อ เพราะตอนนี้สัมเวสีคืนชีพครายแล้ว พวกหายหมด เลยต้องหนีมาเรื่องนี้.............อย่าว่าผมนะผมล้อเล่น *glad* *glad* *glad*

Phoomi:

ผมว่าน่าจะเป็นพี่พังค์นะครับ

nathapon:

งั้นก็แสดงว่าโรบิ้นใช้ฮาคิได้แล้วอะสิครับ เพราะถ้าเดาเอาจากภาพทุกคนคงคิดว่าอาโอคิยิ
แล้วถ้าเป็นจริงๆ อาโอคิยิ เป็นสายโรเกีย แล้วโรบิ้นสามารถจับได้นั้นก็แปลว่า โรบิ้นพลังจะเทพไปแล้ว
เพราะสามารถแตกหน่อที่ไหนก็ได้ แถม+ฮาคิอีก โกงโคตรครับ ( เดานะคับ ผิดพลาดโปรดอย่าด่า . )

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version