Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลไม้ปีศาจอะไรพลังน้อยที่สุด

หน้า: << < (3/4) > >>

21141:

--- อ้างจาก: AngryBoogie ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 21:53:08 ---ผมคิดว่า ผลล่องหน อะครับ ขีดจำกัดของพลังต่ำมากๆ พัฒนาได้หรือปล่าวยังไม่รุ้เลย  แล้ว ต่อให้พัฒนาได้ เจอกับคนมีฮาคิก็ไร้ค่าอยู่ดี

--- End quote ---
แหม คนมีฮาคิกินผลอะไรก็โหดหมดแหละคับ ลองคิดถ้าคนมีฮาคิ กินผลร่องหน เดินร่องหนไม่มีใครรู้ แถมใช้ฮาคิ อัดคนอื่น โหดจะตาย ผลที่ไร้ค่าสุดคือ ผลมนุษย์ที่ช็อปเปอร์กิน

Doppel Man:

ผลล่องหนเจอฮาคิสังเกตุไปก็ซวยอีกครับ *haha*

TeyTey:

ผล ของ อิวานคอฟ ฉีดฮอฝโมน แม่ง *haha* *haha*ทำ ช เป็น ญ ทำ ญ เป็น ช ก็ได้

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: TeyTey ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 20:27:40 ---ผล ของ อิวานคอฟ ฉีดฮอฝโมน แม่ง *haha* *haha*ทำ ช เป็น ญ ทำ ญ เป็น ช ก็ได้

--- End quote ---
โห ! ไม่น้อยนะครับ...ดูสิ ฉีดให้ ลูฟี่ เเล้ววิ่งได้สบายเลย  *glad*

meeridee:

ผลคุยกันสัตว์

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version