Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มีรายชื่อ อัพเดท!! เพิ่มเข้ามาสำหรับคนที่คิดว่าหน้าจะเป็นโทบินะครับ นั้นก็คือ....เข้ามาโม้กัน

หน้า: << < (4/12) > >>

AzuGi:

บอกเป็น โดเรม่อน ใช้ของวิเศษ แปลงกายมาเป็น โทบิ ยังมีทางเป็นไปได้กว่าเยอะเลย  *disappoint*

forhersonly:

โดนแสงอุสาตึ่งโป๊ะไปตั้งแต่ล่าสัตว์หางแล้วนิ (ถึงคนเขียนจะไม่ได้เขียนให้ดูก็เหอะ)

มีบทอีกนิดตอนมาคุยกับโตะ ตอนรวมรุ่นสัตว์หาง ไม่มีเหตุผลอะไรที่น่าจะเข้าข่ายเลยนะครับ

คิดง่ายๆ ภาพที่เห็นในการ์ตูน ตัวโคตรเล็กอ่ะ หรือว่าตอนโทบิมันไปเสริมกระดูกมา   *haha*

Pop_เซียนซกมก:

--- อ้างจาก: forhersonly ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 19:54:41 ---โดนแสงอุสาตึ่งโป๊ะไปตั้งแต่ล่าสัตว์หางแล้วนิ (ถึงคนเขียนจะไม่ได้เขียนให้ดูก็เหอะ)

มีบทอีกนิดตอนมาคุยกับโตะ ตอนรวมรุ่นสัตว์หาง ไม่มีเหตุผลอะไรที่น่าจะเข้าข่ายเลยนะครับ

คิดง่ายๆ ภาพที่เห็นในการ์ตูน ตัวโคตรเล็กอ่ะ หรือว่าตอนโทบิมันไปเสริมกระดูกมา   *haha*

--- End quote ---

สิ่งที่นายพูดมันก็เหมือนกับ ที่คนคิดว่าโอบิโตะนั้นละ ผมถามหน่อยว่า โอบิโตะทำไม มันโตขึ้นได้ละ ถ้าคนคิดว่าเป็นโอบิโตะ *hoho*

forhersonly:

--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 20:08:06 ---
--- อ้างจาก: forhersonly ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 19:54:41 ---โดนแสงอุสาตึ่งโป๊ะไปตั้งแต่ล่าสัตว์หางแล้วนิ (ถึงคนเขียนจะไม่ได้เขียนให้ดูก็เหอะ)

สิ่งที่นายพูดมันก็เหมือนกับ ที่คนคิดว่าโอบิโตะนั้นละ ผมถามหน่อยว่า โอบิโตะทำไม มันโตขึ้นได้ละ ถ้าคนคิดว่าเป็นโอบิโตะ *hoho*

ที่เค้าคิดว่าเป็น โอบิโตะ มันยังมีอีกหลายเหตุผลมากครับ ถึงผมก็ไม่คิดว่าเป็น โอบิโตะก็เถอะ - -*

ทรงผม เนตร วิชา คำพูด บลาๆๆ 

Pop_เซียนซกมก:

--- อ้างจาก: forhersonly ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 21:35:24 ---
--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 20:08:06 ---

ชั่งมันจุดประสงค์ ที่ผมเอา มึซึคาเงะมา อยากให้ทุกคนรู้ ว่ามาดาระ ไปควบคุมทำไม เท่านั้น

ตั้งคำถามเพื่อจะมีคนตอบได้ว่า ยางุระ ทำไมมาดาระ ต้องไปหายางุระ อะไรประมาณนั้น แสดงว่า ยางุระ ก็ต้องมีอะไรเกี่ยวเนื่องกับแผนของโทบิ เท่านั้น ไม่ได้หมายความว่ามันจะเป็น ยางุระ -*- นี้คือสาเหตุที่ตั้งขึ้นมา

ที่เค้าคิดว่าเป็น โอบิโตะ มันยังมีอีกหลายเหตุผลมากครับ ถึงผมก็ไม่คิดว่าเป็น โอบิโตะก็เถอะ - -*

ทรงผม เนตร วิชา คำพูด บลาๆๆ

หน้า: << < (4/12) > >>

Go to full version