Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เนื่องในวันแห่งความรัก อยากมอบกุหลาบ ให้ใครใน OnePiece ครับ....

หน้า: << < (3/4) > >>

I3lack:

ดอกแรกให้ ทาชิงิ น่ารักมากกกกก *love* *love* *love*

ดอก2 หั้ย สาว ๆทุกคนในบอร์ดละกัน  *้ั์post2* *้ั์post2*

pujee:

ดอกแรกให้บิ๊กมัม

ดอกที่สองเอาไ้ว้คาบเอง ตอนเด็กอยากเป็นหน้ากากทักซิโด้ ^^

Mnamwa zx:

ดอกแรกให้โรบินครับสเปคผมแนวนี้แหละ
ดอก2ให้ตัวเองครับ(เดวให้ใครซักคนในบร์อดอาจจะโดน ครหา ว่าลำเอียง) *love*
ปล. โรบินกลับมาแล้ว โอ้ อย่าให้บรรยายเลยครับ

Mnamwa zx:

อ่อลืมครับ ถ้าไม่พูดถึงหน้ากากทักซิโด้ นี่ลืมไปเลยครับว่าตัวเองเคยอ่านการ์ตูนเรื่องนี้  *hoho*

windyzero:

พูดถึงทักซิโด้ ต้องนึกถึง เซเลอร์มูน ใช่ป่ะ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version