Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ คือ อุจิวะ ฟุงะกุ พ่อของ อิทาจิ นั่นเอง ฟันธง

หน้า: << < (3/9) > >>

juppy:

ฟันทิ๊งไปเหอะครับ  *attack*

momothedog:

โทบิไม่ใช่ อุจิวะ 100%

byrth:

เห็นด้วยกับคุณ momothedog นะ เพราะว่าไม่เคยเห็นมันใช้วิชาพวก ซูซาโน หรือ เทวีสุริยา ไรพวกนั้นเลยอ่ะ แต่ตาข้างที่มันใช้อิซานางิตอนสู้กับโคนัน มันแอบแปลกอยู่นะ ตรงที่ตามันเป็นสีขาวอ่า หรือผมดูผิดหว่า ยังไงก็ขออภัยด้วยนะ

magicmo:

ไม่น่าใช่หรอกครับ

kuramaninetail:

ถ้าเรื่องนิสัยที่โทบิ ผมว่าเป็นแผนของเขานะ ไม่ให้ แสงอุจส่ารู้ว่า เขาเป็นใคร ตอนไปคุยกับแพนและโคนัน เขาก็ยังแอบ อีกอย่าง แอบใช้ นางาโตะซะด้วยซ้ำ ไปดูให้ดีๆกันเลยจ้า

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version