Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มาเดาๆกันครับว่าไอชูโลโล่โล่โล่จะตายยังไง

หน้า: (1/3) > >>

wuttidech:

ผมอยากรู้ว่าเพื่อนๆจะเดากันว่ายังไงบ้างอิอิ

ส่วนตัวผมนั้นคิดว่าโดแช่แข็งตอนข้ามไปเกาะน้ำแข็ง *great*

BlackNomYen:

ซันจิ ดำน้ำลงไป...พอดี ลูฟี่ ฟื้น + เกียร์ 2 + บุโซโชคุฮาคิ

อัดลงไปเต็มเเรง ตกน้ำ ตู้ม ! (กินผลปิศาจ เเล้วตกน้ำ ก็ปางตายล่ะครับ)

เเล้วตกลงโดนซันจิ ซันจิเตะไปขึ้นไปเกยตื้นส่วนเกาะเพลิง ครับ

*haha* *haha* *haha*

thepipman:

โดน ช็อปเปอร์กัดตายครับ

yui:

ตั้งแต่เริ่มเรื่องมายังไม่เห็นมีใครจมน้ำตายเลยนะ พวกใช้ผลปีศาจเนี่ย แต่ถ้าหมอนี่จะตายคิดว่า มันต้องเจอซันจิในร่างนามิแล้วเลือดกำเดาไหลจนหมดตัวแน่เลย *nude* *nude* *nude* *nude* ล้อเล่งอย่าตื้บเค้านะ  *attack* *damage*

champ:

สำลักพิษตัวเองตายครับ *rip*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version