Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในที่สุดก็รู้สักที ที่แท้ก็เจ้านั้นเอง.. อุจิวะ... ทำไมถึงยังไม่ตายร่างอมตะหรอ.

หน้า: << < (4/9) > >>

Bankai:

--- อ้างจาก: LM ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 01:56:47 ---สรุป ว่า ไม่รู้สินะ *dead* *damage* *disappoint*

บอกว่ารู้แล้ว แต่ไม่ยอมพูดว่าไคร ไครๆก็พูดได้อะ ให้เหตุผลว่า ถ้าบอกไปจะไม่มีไครเชื่อว่าตัวระครตัวนี้จะเป็นโทบิ ก็ไม่ใช่อีกอะ ถ้าคนเขียนเขาเฉลยแล้วจริง มันต้องมีเหตุผลสิที่ให้เป็นโทบิ มันเป็นไปไม่ได้เลย ที่คนเขียนจะเอาคนมั่วๆมาเป็นโทบิ แบบไม่มีเหตุผล กาตูนระดับนี้แล้ว

ผมคิดว่า คุณ พูดขึ้นเองมากกว่ามั้งครับ ที่ไม่ยอมพูดว่ามันเป็นไครก็เพราะว่า กลัวเฉลยออกมาไม่ได้เป็นอย่างที่โม้จะหน้าแตก *dontknow*

ผมก็พูดได้ครับ เซตซึดำ คือไคร ผมรู้แล้ว เป็นตัวระครที่หักมุมมาก ที่ญี่ปุ่นเขาเฉลยแล้ว แต่ผมไม่บอกนะว่ามันเป็นไคร รอเฉลยเอาแล้วกัน *haha*
เห็นด้วยครับ ไม่รู้ก็รอดูเงียบๆ ไปดีกว่า ทำมาพูดท่านั้นท่านี้ เหมือนรู้แล้ว กวนประสาท

พูดแบบนี้ไปพูดในส้วมเถอะไป *haha* *haha* *haha*

ปล.โทษที บางทีคำพูดตรงๆมันอาจทำร้ายจิตใจคน *dead*

--- End quote ---

sattkon:

--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:58:23 ---ใครมีเพื่อนที่ ญี่ปุ่น ลองเช็คเลย ^^  *haha* *haha* *haha* *haha*  คนไทยลุ้นกันไป อยากจะพูดแบบใจแทบขาด ก็ไม่กล้ากลัวหน้าแหกแค่นี้ก็เสียวละ...บางที เพื่อมผมมันหลอกเปล่าไม่รุ้ แต่ข้อมูลมันทุกครั้งก็ จริงหมด....

--- End quote ---

เดี๋ยวผมไปถาม น้องมิยาบิ กับ น้องอ้อยซัง ก่อนนะครับ  *hoho*

AzuGi:

กะทู้เพ้อเจ้อ มากอ่ะ ไร้สารสิ้นดี รกบอร์ดด้วย  *shock*

เพื่อนผมที่เวียดนามบอกมาโทบิคือโดเรม่อนปลอมตัวมา   *shock*

บ้านมีข้าวกินครับ เชิญรับประทานหญ้าไปคนเดียวเถอะ   *dead*

S11:

ถ้าไม่ใช่คาคาชิ ก็แปลว่าเพื่อนมั่วแล้วนะครับ  *attack*

Oni Me no Kyo:

ผมว่า มัน เป็น ซุน โงกุน เพราะมันมีเคลื่อนย้ายในพริบตา ที่จักระมันเยอะเพราะมันเป็นซุปเปอร์ไซย่า ที่มันคามุยได้เพราะ มันวาร์ปไปจิกตาโอบิโตะมาก่อนจะโดนหินทับ ด้วยความเร็วที่ตามองไม่ทัน ถ้ามองทัน ก็ต้องเป้นพวกมีพลังขนาดเบจิต้าขึ้นไปล่ะ (ตูเริ่มมั่วละ) *haha*

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version