หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อน น้องแพน Pan D Ora  (อ่าน 24472 ครั้ง)

SmallfootS

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ลาก่อน น้องแพน Pan D Ora
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:18:39 »
เสียดายคนมีความรู้ ผมก็ไม่ใช่ที่โพสโต้ตอบกับใครหรอก
แต่ชอบนั่งอ่านมากกว่า แต่ก็เสียดายจิงๆ  *dead*

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:22:27 »
ขอเป็นให้กำลังใจแทนไว้อาลัยแล้วกันนะค่ะ   *้ั์respect* สู้ๆค่าา

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:30:12 »
ส่วนไอ้ผม ต้องทำบ้านใหม่ ไล่ปลวกไปไกลๆก่อน ค่อยเอา ฉบับ SIC มาเก็บไว้ในบ้าน  *dead*

จากนั้นค่อยสถาปนาตัวเอง *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 22:04:53 »
เสียดายจริงๆ  ร่วมไว้อาลัยด้วย 1 นาที   
หรือ เจ๊ จะโดนจับไปแล้วอะ  ยิ่งเห็นว่าอยู่คณะปฏิวัติอยู่    เราไปแหกคุกช่วย เจ๊ออกมากันไหม  ครับ  *attack* *attack* *้ั์uppercut* *้ั์punch*
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 22:19:26 »
ก่อนจะไปช่วยเจ๊  เราต้องออกทะเลกันก่อนนะคับ  *haha* *haha* *haha*

SWIFT

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 22:41:32 »
รองดูสิสนุกดี http://up.liga.ir/images/6m7ux4qi4c6tyn7dvp1x.swf  *haha*

โธ่เว้ย  ตกใจหมด หัวใจจะวายเอา *้ัิbored*

หัวใจจะวาย *shock* *shock*

Nabonginw

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 23:01:09 »
 *great* *great*ครั้งล่าสุดที่ผมคิดว่าเป็นคุณpan เหมือนกับเขียนว่าเป็นบุคคลทั่วไปนะครับ *great* *great*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 23:03:15 »
รองดูสิสนุกดี http://up.liga.ir/images/6m7ux4qi4c6tyn7dvp1x.swf  *haha*

โธ่เว้ย  ตกใจหมด หัวใจจะวายเอา *้ัิbored*

ตกใจหมดเลยเล่นกันเเรงจริงๆ
*great* *great*ครั้งล่าสุดที่ผมคิดว่าเป็นคุณpan เหมือนกับเขียนว่าเป็นบุคคลทั่วไปนะครับ *great* *great*
ผมก๊เหงครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Alize

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 23:26:13 »
ไม่มีคนมาแปะรูปเลย *unbear* *unbear*
ไว้ิอาลัยด้วยอีก 1 วิ

bellben01

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 23:52:52 »
ก้อเปนเพราะ ไอพวก ชอบ จับผิดบางตัวอะเจ้เค้าถึงต้องไป  จะจับผิดไรนักหนากะไอ้แค่รูปโปรไฟลๆ เลยเสียคนมีควาามรุ้ของบรอดไปเลย

ไว้อาลัยด้วยงับ  *glad* *glad*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:02:40 »
ผมสงสัยอย่างนึงครับ ถ้าเขาเป็นผู้ชายไม่ใช่ผู้หญิง เรื่องต่างๆจะยาวและเลยเถิดแบบนี้รึเปล่านะ  *้ัdoubt*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

EmoHang

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:10:39 »
เกิดอะไรขึ้นเหรอครับผมอยากรู้อะไม่ใช่ยังงั้นยังงี้นะครับผมอ่านกก็เห็นคุณ pan มาตอบประจำแล้วนี้อาลัยกันทำไมเหรอครับ งง อะแล้วใครรู้ก็ตอบผมหน่อยนะ

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:11:07 »

บร๊ะเจ้าอย่าเล่นแบบนีอีกนะ  เกือบตกเก้าอี้  *shock*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:24:16 »
เกิดอะไรขึ้นเหรอครับผมอยากรู้อะไม่ใช่ยังงั้นยังงี้นะครับผมอ่านกก็เห็นคุณ pan มาตอบประจำแล้วนี้อาลัยกันทำไมเหรอครับ งง อะแล้วใครรู้ก็ตอบผมหน่อยนะ

คือ มีปัญหาในบอร์ดนี้นิดหน่อยน่ะคับ เจ๊เค้าเลยอำลาวงการไป

ถ้าเทียบกับวันพีชก้เปนเรื่องราวในช่วงร้อยปีที่ว่างเปล่า โดนรัฐบาลโลกล้มล้าง ประมานเนี้ยอ่ะคับ

ผมสงสัยอย่างนึงครับ ถ้าเขาเป็นผู้ชายไม่ใช่ผู้หญิง เรื่องต่างๆจะยาวและเลยเถิดแบบนี้รึเปล่านะ  *้ัdoubt*

ผมว่าหนักกว่าเดิมอีกนะคับ  เพราะเจ๊แกใช้รูปผุ้หญิงขึ้นโปรไฟล์

ถ้าเปนผุ้ชาย คงจะโดนทักท้วงยาวเลยล่ะมั้งคับ  *disappoint*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:29:31 »
โนคอมเม้นครับ เรื่องมันผ่านแล้วก้อผ่านไป

อย่าไปขุดมาอีก เผื่อ น้องเขาอาาจจะกลับมาสมัคร User  ใหม่เล่นบอร์ดอีกก้อ เดวเค้าเข้ามาอ่านก้อจะรู้สึกๆไม่ดีกันป่าวๆ

เรื่องของเรื่อง มันไม่มีใครผิด ใครถูก แล้วแต่มุมมองของแต่ละคน ผมว่าปล่อยผ่านไปเหอะ *dontknow*

ปล.กลับมาพวกเราก้อยินดีต้อนรับเหมือนเคย   *love* *love*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ