Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตอบให้กระจ่าง โทบิ ไม่ใช่ทั้ง โอบิโตะ และ ซิซุย

หน้า: << < (9/21) > >>

kyo:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 14:07:55 ---โอบิโตะ รุ่นเดียวกันกับ คาคาชิ
ตอนเปิดหน้ากาก ก็เห็นนิ ว่ามมีรอยยน เเสดงว่า เป็นคนเเกเเน่นอน

เเล้วยังจะมายืนยันได้อีกว่า เป็นโอบิโตตะหรอ

วิเคราะห์หน่อยคร้าฟฟฟ ไม่ใช้เอาเเต่ความรุ้สึกตัวเอง

--- End quote ---
ผมไม่ค่อยจะมาโพสแล้วจะคอยอ่านอย่างเดียวเพราะกัวคนประเภทนี้แหละครับ คุณว่าผมคิดแต่ความเห็นส่วนตัวโดนจะให้เชื่อในตามความคิดของคุณหรอครับ ทุกคนย่อมมีความคิดของตัวเอง คุณคิดแบบนั้นผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ไม่ผิดอยู่แล้ว ละตอนหน้ากากแตกหน้าโทบิเหี่ยว แต่อาจจะไม่ใช่รอยเหี่ยวจากอายุก็ได้ ผู้เขียนอาจจงใจ หลอกผู้อ่านอยู่ก็ได้ว่าโทบินั้นแก่แล้ว แต่อาจเปนรอยที่เกิดจากอย่างอื่นก็ได้ ซึ่งนี่ก็เป็นความเห็นส่วนตัวคุณจะมาปิดกั้นคนอื่นก็ไม่ถูกนะครับ

Augustz:

เค้ามีไว้แสดงความคิดเห็น และเอาข้อมูลมาแชร์กัน ไม่ใช่หรอคับ *้ัdoubt*

ก้เอาข้อมูลของหลายๆคน มาแบ่งปันกัน และตั้งข้อสงสัย

แต่พูดถึง โอบิโตะ ตอนโทบิ มาบุกโคโนะฮะ พร้อมกับ9หาง คาคาชิยังเด็กอยุ่เลย

โอบิโตะเปนเพื่อนรุ่นเดียวกับคาคาชิ เพราะงั้นอายุน่าจะเท่ากัน ไม่น่าจะมีทางไปสู้กับรุ่น4ได้หรอกคับ

แล้วก้ มันจะรุ้เรื่องที่ผนึกอ่อนแรงตอนคลอดลูก  ทั้งๆที่ตัวมันเองก้ยังเด็กอยุ่เลย

เพราะงั้นผมเลยคิดว่า ไม่น่าจะใช่ โอบิโตะ คับ

[email protected]:

*shock*ผมว่ามันไม่ใช้ทั้ง โอบิโตะ และ ซิซุย แต่ มัน คือ อุจิวะ คางามิ ( รุ่นเดียวกับ ดันโซและรุ่นที่ 3 )  *number1*
ข้อสังเกตอีกอย่างคือ

ตัวละครที่ปรากฏชื่อ ส่วนมากจะมีบทบาทเสมอ

"อุจิวะ คางามิ" ที่มีรูปและชื่อปรากฏนั้น
หากจะให้หายไปจากสารบบเลย ก็ดูจะยังไงอยู่

และที่สำคัญเป็นสายเลือดเนตรวงแหวน
ที่ดูจะเชื่อมโยงกับ โทบิ ด้วยนี่สิ
ทั้งอายุกับช่วงเหตุการณ์ที่เกิด ก็สมเหตุสมผลอยู่
v
v
v vvv

ตอนนี้เก้าหางบุกโคโนฮะ
ทุกคนอยู่ครบยกเว้น

อุจิวะ คางามิ
ชิมูระ ดันโซ
v
v
v

แหะๆ ถ้าผิด ก็อย่า ว่ากันเลยน่ะคับ  *glad*

Cr.http://clanvamp.com/newvamp/boardread.php?topic=2511

Augustz:

ใช่ๆ  เพราะคางามิ เปนคนที่ไม่อยุ่ ตอนที่โทบิพา9หางบุกถล่มโคโนะฮะ

แต่ก้ไม่รุ้ว่าจะใช่รึป่าว คิดละปวดหัว  *้ั์noooo*

[email protected]:

เอามาให้ดูเล่นๆ ฮ่า อย่าโกรธผม น่ะ   *glad*

หน้า: << < (9/21) > >>

Go to full version