Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถามอะไร(มาก)หน่อยครับ

หน้า: << < (3/3)

artkub:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 22:44:32 ---
--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 21:50:54 ---มีพ่อเป็นไอดอลแบบนั้นก็ต้องดีใจสุดๆเลยล่ะ   *้ัิshy*

อุซปกับคุมะ Px-1 ยังไม่เคยเจอกันหลัง TS เลยนี่นา
--- End quote ---

งงนิดนึงว่า อุซปกับคุมะ Px-1 จะไปเจอกันทำไมอ่ะพี่สาว ?  *้ั์drinktea*

--- End quote ---
นั่นสิ

Augustz:

แบบว่า เค้าอาจจะอยากเหนPXกับอุซปหลังTS สู้กันล้างตารึป่าว  *้ัdoubt*

Emadness:

ก่อน TS ก็เจอกันทุกคนนะ

หลัง TS มี ลูฟี่ โซโล ซันจิ แค่นี้ใช่มะ !!?

tualucky:

1 บาโธโลมิว คุมะ ที่โดนดัดแปลงไปเป็น แปซิฟิต้า จะมีพลังผลอุ้งตีนหมีด้วยป่ะ

ตอบ ยังมีพลังของผลปิศาจอยู่ครับ แค่ร่างจริงนะครับ เพราะตัวอื่นๆคือตัวก็อปแบบจากคูมะอีกทีแต่ไม่มีพลังผลปิศาจ
แปซิฟิต้าที่มือจากอุ้มหมีจะเปลี่ยนเป็นกระบอกปืนลำแสงแทน
สามารถดูได้ตอนสงครามมารีนฟอร์ด ที่สู้กับราชินีกะเทย

2 ถ้าอุซป เจอกับพ่อ คิดว่าจะออกมาอารมณ์ใหนหรอครับ (ดีใจที่ได้เจอพ่อ หรือ โกรธที่พ่อทิ้งครอบครัว ไปเป็นโจรสลัด)

ตอบ อุชปคง ทั้งดีใจและเสียใจครับ
ข้อดีใจ คือ ภูมิใจที่ได้เป็นลูกของโจรสลัด
ข้อเสียใจ คือ ทิ้งแม่ของอุชปไปตั้งแต่อุชปยังเด็กจนแม่ของอุชปตาย

3 ที่โรบิ้นเคยบอกว่า ผลปีศาจที่น่ากลัวที่คือผล อมตะ เอออ.....แล้วผลของ บอนนี่ ถือว่าเป็นผล อมตะ ป่ะ

ตอบ โรบิ้นเคยพูดฉากเดียวคือ ผลโลเกียสายฟ้าของเอลเนลครับ ตอนไปเกาะสกายเปีย
ผลอมตะ คงเป็นของ บรู๊ค ผลคืนชีพ
ผลปิศาจของบอนนี่ ตอนนี้อ.โอดะ ยังไม่เปิดเผยเป็นที่แน่ชัดครับ เห็นที่ใช้ตอนเปิดตัวคือทำให้ทหารกลายเป็นเด็กครับ

4 สุดท้ายครับ มีใครในบอร์ดไปแข็งแฟนพันธ์แท้วันพีชป่ะ

ตอบ อันนี้รอคนที่ไปบอกครับ ส่วนผมไม่ได้ไป เป็นแค่แฟนคลับ

หน้า: << < (3/3)

Go to full version