Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า จาร โอดะ เกิดตายขึ้นมา แฟนๆวันพีชคิดว่าจะมีคนสารต่อไหม แร้วเนื้อหาจะเปลี่ยนรึป่าว

หน้า: << < (6/6)

DEMON-HAFT:

--- อ้างจาก: 21141 ที่ พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 10:41:02 ---กระทู้นี้แช่งอาจารแกเกินไปนะ เพราะฉนันอย่าพูดถึงดีกว่า เดียวมันจะเป็นจิงปล่อยๆๆๆมันลงไป

--- End quote ---

อะไรมันก็เกิดขึ้นได้ เขาแค่บอกว่า'ถ้า'โอดะตายขึ้นมา ... มันไม่ได้แช่งให้เขาตายเลย ทำความเข้าใจใหม่ด่วนครับ
 *dontknow* *dontknow*

Sherva:

เราว่าคงจะมีร่างเรื่องและตัวละครไว้แล้วแหละคะ ยังตอน CP9 ก็ได้ยินมาว่าแกร่างไว้ เป็นสิบ ปี ก่อน ถึงเกาะนั้นด้วยซ้ำ
แต่ก็ขอให้แกอยู่กับเราไปนานๆ  *great* *great* *great*

BlackNomYen:

บร๊ะเจ้าโอดะ ! จงเจริญ  *haha* *haha*

หมวกฟางน้อย:

อ่ะไม่รู้นะว่าเรา หรือ แกจะตายก่อน เรื่องจบ แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้ 30 แล้ว *dead*

Earthquake:

ชาบู ชาบู ขอให้อายุยืนนาน *number1* *number1* *number1*

หน้า: << < (6/6)

Go to full version