หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มกันเลย เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่1  (อ่าน 26293 ครั้ง)

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ไม่หายครับ ห้าคาเงะโดนหยามขนาดนี้ ถ้าจบเรื่องโดยที่ยังไม่ได้เอาคืนมันก็คาใจสุดๆเลยนะสิครับ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
รู้สึกแต่ละท่านจะมั่นใจกับคำตอบของตะเองมากเลยนะครับ

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ไม่หายค่ะ เพราะถ้าหายทุกคนจะมารุมแต่โทบิก็ไม่สนุกซิค่ะ

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
ไม่หายครับ มาดาระอย่างเทพจะหายกะแค่คถานี้ ไม่น่าๆ อีกอน่างผมว่าคนเขียนน่าจะอยากให้ห้าคาเงะสุ้กะมาดาระ

wattahan645

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
หายไปครับ

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ไม่หายครับอาจมีพลังบางอย่างทำให้ไม่หายไป

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ยังมีใครอยากตอบอีกมั้ยเดี๋ยวกระทู้ lock น้า *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
ไม่หายครับ เหตุผลไม่มี จบเนอะ  *dontknow*
...............................................

goghza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่หายครับ เพราะว่า ไม่น่าหายไปง่ายๆอย่างนี้ และมาดาระมันบอกว่าคนที่เก่งกว่ามันคือ รุ่น1 ซึ่งก็น่าตายไปแล้ว แต่ เกะกับยังอยู่เป็นไปได้ไหมว่าและก่อนที่ สองคนนี้ช่วยกันล่อมาดาระ และก่อนที่มันจะตาย คงรำพันว่า ชะตากรรมของมันมีผู้สืบทอดทอดแล้วแล้ว ซึ่งก็คือ เกะ กับโตะ นี่แหละ  แค่คิดนะครับ  *shock*

DekUD

• *
ไม่หายครับ  ฟันธง!

BoOkzC

• *
ไม่หายครับ

teez1232002

• *
หายครับ เพราะมานเป็นร่างโคลนของสัปเวสีคืนชีพ คาถาคลาย ก็ร่างสลายแหละครับ

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
สงสัยอยู่ว่า ถ้าคาบูโตะมันไม่ตาย และมันอัญเชิญออกมาอิก...........
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
สงสัยอยู่ว่า ถ้าคาบูโตะมันไม่ตาย และมันอัญเชิญออกมาอิก...........
มีความเป็นไปได้...ถ้ามาดาระหายไป แล้วไอ้แว่นยังไม่ตาย มันอาจจะเชิญออกมาอีกก็ได้
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
หาย
เพราะ ไม่รู้จะเอาใครมาสู้(ไอโตะอาจะสูสี)แต่ต้องติดอยู่กะโทบิคงมาไม่ได้

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ