Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (16/32) > >>

tumpk9:

พอได้แล้วมั้งครับ บอร์ดดีดีเสียหมด

อยากเห็นกระทู้ดีดีครับ อยากให้บอร์ดเป็นเหมือนเดิม พูดจา โต้เถียง วิเคราะห์ เกี่ยวกับการ์ตูน

แถมบอร์ดล่อเป้าแบบนี้อีก  *disappoint*

mint1458:

--- อ้างจาก: tumpk9 ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 09:44:49 ---พอได้แล้วมั้งครับ บอร์ดดีดีเสียหมด

อยากเห็นกระทู้ดีดีครับ อยากให้บอร์ดเป็นเหมือนเดิม พูดจา โต้เถียง วิเคราะห์ เกี่ยวกับการ์ตูน

แถมบอร์ดล่อเป้าแบบนี้อีก  *disappoint*

--- End quote ---
ถ้าไม่มีคนเกรียนๆกระทู้แบบนี้ก็ไม่มีหรอก *disappoint*

sattkon:

*้ัิbored* เถียงกันแบบเด็กไร้สาระอยู่ได้ *dontknow*
@คุณ namkham
ที่เขาว่าคุณอย่างโน้นอย่างนี้ก็เพราะเขาติงจากสิ่งที่คุณเคยพิมพ์ไงครับ ไม่สำรวมบาง เอาแต่ใจบ้าง ไปเรื่อยบ้าง ไรอีกเยอะ แถมยังจะมีหน้ามาทำเหมือนไม่รู้สึกรู้สาอีก (สงสัยหนังหนาสินะ) *haha* บอกคุณจะรู้ไรเกี่ยวตัวผมบ้างอีก ก็จริงไม่มีใครรู้อะไรเกี่ยวกะตัวคุณหรอก และก็ผมก็คิดว่าไม่ใครอยากรู้ด้วย   นิผมแอบสอนไปในตัวด้วยนะเพราะผมหวังดี แต่ที่ต้องใช้วิธีเกรียนๆแบบนี้ ก็เพราะคุณมันเป็นแบบนั้น  *้ั์smoking*

แต่การที่มีคุณมันก็ดีเหมือนกันนะ ทำให้ชาวบอร์ดเขาสามัคคีกันได้ ดูครึกครื้นดี แต่ที่รำคาญก็เพราะว่ากูขี้เกียจพิมพ์เนี้ยแหละ เดี๋ยวก็ประสานอิน พันปักษา แม่มเลย  *้ั์uppercut*

Num:

ผม พึ่ง มา อยู่ ใน บอร์ด นี้ได้สัก4-5 *yellowcard* *yellowcard*วัน ผมเลย ไม่รู้ไรเกี่ยวกับคุณnamkhamเลย แต่ ที่รู้ๆ คือ 3ส่วน4 ของคนในบอร์ด ไม่ชอบเขา ทะไหร ยังงั้นใช่ไหม

mint1458:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 11:33:26 --- *้ัิbored* เถียงกันแบบเด็กไร้สาระอยู่ได้ *dontknow*
@คุณ namkham
ที่เขาว่าคุณอย่างโน้นอย่างนี้ก็เพราะเขาติงจากสิ่งที่คุณมาไงครับ ไม่สำรวมบาง เอาแต่ใจบ้าง ไปเรื่อยบ้าง ไรอีกเยอะ แถมยังจะมีหน้ามาทำเหมือนไม่รู้สึกรู้สาอีก (สงสัยหนังหนาสินะ) *haha* บอกคุณจะรู้ไรเกี่ยวตัวผมบ้างอีก ก็จริงไม่มีใครรู้อะไรเกี่ยวกะตัวคุณหรอก และก็ผมก็คิดว่าไม่ใครอยากรู้ด้วย   นิผมแอบสอนไปในตัวด้วยนะเพราะผมหวังดี แต่ที่ต้องใช้วิธีเกรียนๆแบบนี้ ก็เพราะคุณมันเป็นแบบนั้น  *้ั์smoking*

แต่การที่มีคุณมันก็ดีเหมือนกันนะ ทำให้ชาวบอร์ดเขาสามัคคีกันได้ ดูครึกครื้นดี แต่ที่รำคาญก็เพราะว่ากูขี้เกียจพิมพ์เนี้ยแหละ เดี๋ยวก็ประสานอิน พันปักษา แม่มเลย  *้ั์uppercut*

--- End quote ---
เหมือนสงครามนินจาสินะ *hoho*

หน้า: << < (16/32) > >>

Go to full version