Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....

หน้า: << < (4/5) > >>

kyo:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 05:58:47 ---
--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:40:38 ---แฟนสึนาเดะนั้นหรอ มีน้องสาวคนเดี่ยวเองนิ ได้ตายไปแล้วตอนหมู่บ้านโดนบุกตั้งแต่ยุกสึนาเดะยังสาวๆเลยนิ ชื่อแฟนสึนาเดะ คือ ฮิดัน หรือ ดัน นี้และจำไม่ค่อยได้

--- End quote ---

จริงด้วย ดันมีน้องสาวคนนึง หรือว่าจะมีน้องชายอีกคนนึงหว่า

แต่ดันถูกโอโรจิมารุฆ่าตาย ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับคาบูโตะหรือเปล่า แบบว่าไปจะไปแย่งน้องชายกลับมาจากโอโรจิมารุ

อะไรแบบนี้ เลยถูกโอโรฆ่า (เดาเอา)

*great*

ดันตายในสงครามนะ โอโรมันพูดยั่วซึนาเดะเฉยๆครับ เค้าไม่ได้ฆ่าดันนะตัวเอง

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: kyo ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 09:34:00 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 05:58:47 ---
--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:40:38 ---แฟนสึนาเดะนั้นหรอ มีน้องสาวคนเดี่ยวเองนิ ได้ตายไปแล้วตอนหมู่บ้านโดนบุกตั้งแต่ยุกสึนาเดะยังสาวๆเลยนิ ชื่อแฟนสึนาเดะ คือ ฮิดัน หรือ ดัน นี้และจำไม่ค่อยได้

จริงด้วย ดันมีน้องสาวคนนึง หรือว่าจะมีน้องชายอีกคนนึงหว่า

แต่ดันถูกโอโรจิมารุฆ่าตาย ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับคาบูโตะหรือเปล่า แบบว่าไปจะไปแย่งน้องชายกลับมาจากโอโรจิมารุ

อะไรแบบนี้ เลยถูกโอโรฆ่า (เดาเอา)

*great*

ดันตายในสงครามนะ โอโรมันพูดยั่วซึนาเดะเฉยๆครับ เค้าไม่ได้ฆ่าดันนะตัวเอง

โอโรฆ่าครับ นี่ไงมันพูดอยู่

kyo:

มันพูดยั่วเฉยๆครับไม่ได้ฆ่าคนรักของซึนาเดะ2คนแบบที่มันพูด ตอนน้องชายซึนาเดะตาย โอโรยังมายืนพูดกะซึนาเดะตรงหน้าประตูอยู่ ถ้าโอโรฆ่าจิงจะมายืนพูดกะซึนาเดะได้หน้าตาเฉยแบบนี้หรอครับ และถ้าโอโรฆ่าดันจิงแค่เจอหน้าซึนาเดะคงซัดแล้วละครับไม่ปล่อยให้ยืนพูดแบบนี้หรอกครับ ดันกะน้องซึนาเดะตายในสงครามครับ ฟันธง *attack*

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: kyo ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 10:03:38 ---มันพูดยั่วเฉยๆครับไม่ได้ฆ่าคนรักของซึนาเดะ2คนแบบที่มันพูด ตอนน้องชายซึนาเดะตาย โอโรยังมายืนพูดกะซึนาเดะตรงหน้าประตูอยู่ ถ้าโอโรฆ่าจิงจะมายืนพูดกะซึนาเดะได้หน้าตาเฉยแบบนี้หรอครับ และถ้าโอโรฆ่าดันจิงแค่เจอหน้าซึนาเดะคงซัดแล้วละครับไม่ปล่อยให้ยืนพูดแบบนี้หรอกครับ ดันกะน้องซึนาเดะตายในสงครามครับ ฟันธง *attack*

ง่า ตรงนี้มีนัยยะด้วยเหรอ  *shock*

ผมว่ามันก็ตรงตัวเลยนะ โอโรมันก็เป็นคนโหดร้ายแบบนี้แหละครับ ขนาดเรื่องที่พึ่งไปฆ่ารุ่น3มันยังเอามาพูดหน้าตาเฉยเลย

เราก็ยังไม่รู้เลยว่าทำไมโอโรถึงฆ่า อาจจะเกิดจากการเข้าใจผิดก็ได้ แบบว่าอุบัติเหตุจะโกรธก็ไม่ได้ 

kyo:

จิงๆตอนย้อนอดีตมันก็ไม่ได้บอกสะด้วยสิว่าใครฆ่า ดันกะน้องป้า แค่รู้ว่าตายเพราะสงคราม ที่ผมบอกว่าไม่ใช่โอโรก็เพราะตอนน้องป้าตายโอโรยังมายืนพูดกะป้าอยู่เลยว่าอย่าดูเลยดูไปก็ไม่รู้หรอกว่าเป็นน้องตัวเอง ศพเละหมดละ สงครามก็แบบนี้แหละ จิไรยะก็ตะคอกโอโรว่าพอได้แล้ว ถ้าสมมุติเป็นคุณมีคนมาฆ่าน้องตัวเองแล้วยังมายืนพูดแบบนี้ต่อหน้าอีกจะทำไงหรอครับจะปล่อยไปได้หรอครับ ผมว่าที่โอโรบอกแบบนั้นมันจะโยงไปเรื่องที่จะชุบคนรักทั้งสองของป้าแกมากกว่า เพื่อให้ป้าช่วยรักษาแขนให้

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version