Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โบอา แฮนค็อก สวย เซ็กซี่ที่สุด ในสามโลก

หน้า: << < (12/13) > >>

bignaja123:

ตอนนามิ คงเป็นครั้งแรกที่เห็นเด็กผู้หญิงแก้ผ้าละมั่งครับ  แบบรุ่นราวคราวเดียวกัน

พอเป็นแฮนค็อกเลยชิน   *haha* *haha*

Sherva:

--- อ้างจาก: pl2incess ที่ ส. 07 เม.ย. 2012 เวลา 18:54:16 ---ลูฟี่ คู่แฮนค็อกแน่ๆ เพราะแฮนค็อกแสดงออกว่าชอบมาก อยากแต่งงาน คนอื่นไม่มีใครหน้าด้านเท่าชีแล้ว ชอบอ่ะ คนอะไร สวย โคตะระ แค่เตะโดนใครก็เป็นหินแล้ว สวดยวดเลย เก่งที่สุดใน3โลกเลย แพ้ลูฟี่คนเดียว ลูฟี่ตายด้านนนน  *haha*

งงอ่ะ ทำไมตอน ลูฟี่แอบดูนามิอาบน้ำยังเลือดกำเดาพุ่ง แต่กับ แฮนค็อก สวยขาดบาดใจ กลับเฉยๆ  *disappoint* หรือมันเก็ก ฟอร์มทำเป็นไม่สนใจ ?

โซโล - โรบิน

ซันจิ - นามิ

เหอๆ อยากให้เป็นแบบนี้จัง

--- End quote ---

ขอขัด โซโร กับ โรบิ้น นิดหนุงนะคะ เราขอเชียร์ เป็น โรบิ้นกะ คุซัน  *haha* *haha* *haha*
ส่วนเรื่องที่ ถามว่าทำไม ลูฟี่เห็นนามิ แล้ว กำเดาไหล อ จานโอดะเคยบอกในเอสบีเอส เล่มไหนก็ไม่รู้ ห้าสิบ อัพ นี่แหละค่ะ ว่า ตัวการมันเป็นเพราะอุซบ ปลูกฝังนิสัยถ้ำมองให้ ลูฟี่  *hoho* *hoho* อาจจะงงๆกับ คำตอบ สรุปได้ว่า ถ้าอุซบอยู่ด้วยลูฟี่ ก็จะ ไม่ตายด้านมั้ง งงหนักกว่าเก่ามั้ยเนี่ย 555 ให้ผู้รู้มาตอบอีกทีละกัน   *great* *great*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ ส. 07 เม.ย. 2012 เวลา 21:01:44 ---
--- อ้างจาก: pl2incess ที่ ส. 07 เม.ย. 2012 เวลา 18:54:16 ---ลูฟี่ คู่แฮนค็อกแน่ๆ เพราะแฮนค็อกแสดงออกว่าชอบมาก อยากแต่งงาน คนอื่นไม่มีใครหน้าด้านเท่าชีแล้ว ชอบอ่ะ คนอะไร สวย โคตะระ แค่เตะโดนใครก็เป็นหินแล้ว สวดยวดเลย เก่งที่สุดใน3โลกเลย แพ้ลูฟี่คนเดียว ลูฟี่ตายด้านนนน  *haha*

งงอ่ะ ทำไมตอน ลูฟี่แอบดูนามิอาบน้ำยังเลือดกำเดาพุ่ง แต่กับ แฮนค็อก สวยขาดบาดใจ กลับเฉยๆ  *disappoint* หรือมันเก็ก ฟอร์มทำเป็นไม่สนใจ ?

โซโล - โรบิน

ซันจิ - นามิ

เหอๆ อยากให้เป็นแบบนี้จัง

ขอขัด โซโร กับ โรบิ้น นิดหนุงนะคะ เราขอเชียร์ เป็น โรบิ้นกะ คุซัน  *haha* *haha* *haha*
ส่วนเรื่องที่ ถามว่าทำไม ลูฟี่เห็นนามิ แล้ว กำเดาไหล อ จานโอดะเคยบอกในเอสบีเอส เล่มไหนก็ไม่รู้ ห้าสิบ อัพ นี่แหละค่ะ ว่า ตัวการมันเป็นเพราะอุซบ ปลูกฝังนิสัยถ้ำมองให้ ลูฟี่  *hoho* *hoho* อาจจะงงๆกับ คำตอบ สรุปได้ว่า ถ้าอุซบอยู่ด้วยลูฟี่ ก็จะ ไม่ตายด้านมั้ง งงหนักกว่าเก่ามั้ยเนี่ย 555 ให้ผู้รู้มาตอบอีกทีละกัน   *great* *great*

อาจารย์โอดะ แกก้อชอบแถครับ เวลาเจอคำถามประเภทนี้  *haha* *haha* ถ้า เอสบีเอสว่ามางี้ก้อแบบนี้ละครับ

ุซันกะโรบิ้นผมขอขัดครับ 

โซโล กะ​ โรบิ้นเนี่ยเหมาะกันที่สุดแล้ว   *love* *love*

แฮนคอก ก้อลูฟี่ไป   

ซันจิกับ วีวี่

นามิผมขอครับ  แซบๆแบบนี้ชอบ *nude* *nude*

OffeSpiN:

agimogugada:

อั๊ยยะ  *love* *love* *love*

หน้า: << < (12/13) > >>

Go to full version