Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตัวละครทายนิสัย !

หน้า: << < (3/8) > >>

uddy:

ชอบ มาดาระ

เฮฟวี่:

ถ้าไม่นับ ฮินาตะ ที่เป็นสาวใรเสปกผม

ผมชอบ อิจจี้ เป็นการวางแผนระยะยาว ต่อให้แผนพลาด แต่ก็ยังมีทางแก้ ยังงี้สิ ลูกผู้ชาย กับ วิถีนินจา

sattkon:

--- อ้างจาก: uddy ที่ อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 23:59:53 ---ชอบ มาดาระ

--- End quote ---

ดู Avatar ก็รู้ละพ่อคุณ  *haha* คุณ uddy นิมันต้องเจอกับคุณ jay jay *great*

MelissA:

เราคงเหมือนกับซึนาเดะ มั้งค่ะ  *attack* *attack* *attack*

PeKaJuu:

อิทาจิ แผ่นล่วงหน้าได้เมพ สุดแล้วมั้งครับในเรื่อง *great* *great* *great*

หน้า: << < (3/8) > >>

Go to full version