Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่2

หน้า: << < (7/11) > >>

SunZa1195:

ไม่ได้เเน่นอนครับ *dontknow* *dead*

gedomazo:

ผมว่าได้ชัวร์ป๊าบ 5555

satam:

*dontknow*ไม่ได้ครับ เพราะ เกะมันเป็นคนเจ้าคิดเจ้าแค้น แล้วันติดสินใจไปลแ้วว่าจะถล่มโคโนฮะ มันต้องถล่ม มันน่าจะยิ่งแค้นด้วยรึป่าว โคโนฮะทำกับตระกูลมันขนาดนั้น เป็นผมก็แค้น อีกอย่างถ้าไม่ล้างแค้น ก้จะจบเร็ว และโชคชะตาของซาสึเกะ กะนารูโตะต้องต่อสุ้กัน มันต้องได้สุ้กันครับ *number1*

monomy:

ได้ แล้วซาสึเกะก็กลับไปอยู่หมู่บ้านอย่างมีความสุข แล้วเรื่องก็จบ *haha*

BenZica:

ไม่ได้ค่ะ เพราะถ้าได้มันก็จะจบไม่สวยค่ะต้องมีสงครามระหว่างนารุโตะกับซาสึเกะค่ะ

หน้า: << < (7/11) > >>

Go to full version