Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ช่วยกันหาเเพนดาเเมน

หน้า: (1/2) > >>

Lambo:

คือผมก็ทำสนุกๆนะใครเจอเเพนดาเเมนก็เอามาเเปะไว้นะคับ
อันนี้อยู่รูปสุดท้ายคนที่2จากทางขวา

ป.ล.ถามนิดคับ ทำไงที่เขียนวงกลมสีเเดงในรูปอะคับจะได้เขียนว่าเเพนดามันอยู่ตรงไหน

Augustz:

ช่างหานะคับ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

NaTTaJaK:

ขอตอบครับ

วิธีวงก็เข้าเพ้นแล้ววงเลยครับผมทำแบบนั้นอะครับ

NaTTaJaK:

อ๊ะเป็นเซอร์เม็มเบอร์ตั้งกะเมื่อไรครับนิผม

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 00:30:50 ---อ๊ะเป็นเซอร์เม็มเบอร์ตั้งกะเมื่อไรครับนิผม

--- End quote ---

250 Rep  ขึ้นเป็น Senior Member ครับ
500 Rep  ขึ้นเป็น Hero Member 
เหลืออีกครึ่งทางครับ สู้ๆ....

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version