Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หลังจากพบวันพีซ???

หน้า: << < (8/9) > >>

Sherva:

--- อ้างจาก: MFrankyFamily ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 20:33:40 --- ลูฟี่ กับ แฮนค็อก

โซโล กับ ทาชิกิ

ซันจิ กับ นามิ

อุซป กับ คายะ

แฟรงกี้ กับ โรบิ้น

บรู๊ค กับ ลาบูน

ช็อปเปอร์ กับ กวางเรนเดียร์

55+ ที่กล่าว มา นั้น ผม มั่ว หมด แหละ  *haha* *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

เราก็อยากเห็นช็อปเปอร์อินเลิฟ นะคะ คงน่ารัก สะไม่มี  *hoho* *hoho* *hoho*
แฟรงกี้ กับ โรบิ้น นี่ ????  *haha* *haha* *haha*

Augustz:

แฟรงกี้ กับ โรบิ้น ผมไปเจอรูปมา เปนรูปแอบถ่าย *hoho*

ผิดหวังในตัวโรบิ้นจิงๆ 

ปล.18+ นะคับ  *glad*

Sherva:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 20:47:06 ---แฟรงกี้ กับ โรบิ้น ผมไปเจอรูปมา เปนรูปแอบถ่าย *hoho*

คงไม่ 18+ แล้ว  อย่างนี้มันต้อง 100 บวก 555  *haha* *haha* *haha*

Sanjididami:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 21:03:24 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 20:47:06 ---แฟรงกี้ กับ โรบิ้น ผมไปเจอรูปมา เปนรูปแอบถ่าย *hoho*

คงไม่ 18+ แล้ว  อย่างนี้มันต้อง 100 บวก 555  *haha* *haha* *haha*

ผิดหวังเรื่องไรหรอ ไม่เห็นจะแปลก สองคนนี้ก็ แอบทำกันเงียบๆ อยู่แล้ว พวกนายไม่รู้หรอ ??
กลับไปดู ตอนที่ สองคนนี้จะคุยกันสิ มันจะเงียบๆ ไม่ค่อยพูดอะไรกัน = =' ในสายตาคุณ กัส แฟรงกี้ดูไม่ดีหรอ หรือ คุณกัสอกหัก

Augustz:

ผิดหวังสิคับ   ทำไมโรบิ้นของผมถึงทำแบบนี้  *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version