Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (41/57) > >>

Num:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:14:23 ---ขอแบนตัวเอง ซัก 3 อาทิตย์ นะคะ ได้ยินคำว่าป้าแล้วมันปี๊ด ..... กลัวจากปี๊ดมันจะเป็นเกรียนแตก บายๆ เจอกันอีก หวังว่า คงไม่เจอคำว่าป้าอีก

--- End quote ---
อืมมมมมมมมม งานนี้ข้าน้อย ขออภัยยย อืมมมมมมมมมมมม
ปล (เรียกข้าน้อย ว่าหลาน ข้าน้อยไม่เห็นจะโมโหอะไรเลยอ่าไม่เชื่อ ท่าน Monkey D Jennei ลองเรียกดูนะ)

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:36:21 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:14:23 ---ขอแบนตัวเอง ซัก 3 อาทิตย์ นะคะ ได้ยินคำว่าป้าแล้วมันปี๊ด ..... กลัวจากปี๊ดมันจะเป็นเกรียนแตก บายๆ เจอกันอีก หวังว่า คงไม่เจอคำว่าป้าอีก

อืมมมมมมมมม งานนี้ข้าน้อย ขออภัยยย อืมมมมมมมมมมมม
ปล (เรียกข้าน้อย ว่าหลาน ข้าน้อยไม่เห็นจะโมโหอะไรเลยอ่าไม่เชื่อ ท่าน Monkey D Jennei ลองเรียกดูนะ)

ผมว่าแม่หญิงเจนแกคงไม่โกรธหรอกครับ แค่งอนแบบผู้หญิงๆ เดี๋ยว 2-3 วัน ก็โผล่มา(ไม่แน่อาจจะแอบๆอ่านอยู่)
แต่สรุป พวกเราอด อ่าน ยำๆ 3 อาทิตย์งั้นซิ
ก็จริงอ่ะนะ เราหยอกเจ๊แกขำๆ ถ้าเรื่องอื่นคงไม่ งอน แต่เรื่อง อายุกับผู้หญิงนี่ล้อไม่ได้ ไม่เชื่อก็ลองไปเล่นกับแฟนดูก็ได้ครับ ได้เจอสไตล์นี้ไปหลายวันเลยครับ 555 แต่จริงๆ เค้าก็เป็นพี่เราแค่ 10 ปี + (เพราะส่วนใหญ่ ในบอร์ดนี้ ก็ 15+ ถึง 30 -*- ของผมปีเดียวเอง 29 TT-TT) ไปเล่นแบบนั้นกะเจ๊ก็มีสกิตใจนิดๆล่ะ 555

ปล.เจ๊เจน กลับ มาเถอะ ครับ ผมอยากอ่านยำๆ (ว่าแต่บอร์ดเป็นอะไร ผมพึ่งเข้าได้มะกี๊เอง)
เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

O:

อ่าว?  อย่างนี้นารุโตะ ver. เกรียนก็ขาดตอนนานนนนนนน   *shock*  ม่ายยยยยยยยยยย *rip*

ยิ่งอยากให้พี่ Jennei เอาตอนโทบีหน้ากากแตกมา Remake เป็นเวอร์ชั่นนี้ล่ะก็คงจะสนุกน่าดู  *number1*  แต่แบนตัวเอง 3 อาทิตย์ก็อดดูเรื่องฮา ๆ ของพี่ล่ะสิ *glad*

sattkon:

คิดถึง คุณเจน แฮนค็อก ของเราจังเลย *glad* นู๋มิ้น ด้วย *love* คุณเบนซ์ ด้วยย *hoho* คุณเมย์ ก็ไม่ลืม(หายไปเลย) *dead*

กลับมาเถิดนะคนดี คุณเจน คนสวย *้ัิshy*  *glad*

O:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 20:19:35 ---คิดถึง คุณเจน แฮนค็อก ของเราจังเลย *glad* นู๋มิ้น ด้วย *love* คุณเบนซ์ ด้วยย *hoho* คุณเมย์ ก็ไม่ลืม(หายไปเลย) *dead*

กลับมาเถิดนะคนดี คุณเจน คนสวย *้ัิshy*  *glad*

ตอนนี้นินจาสาวหายเรียบหมดกระทู้  ไปไหนกันหมดหว่า?

หน้า: << < (41/57) > >>

Go to full version