Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มันคือ ฮาคิ ของสุภาพบุรุษ "ซันจิ" ....!

หน้า: << < (3/9) > >>

Sawako Kuronuma:

*haha*  น้าเชมาได้งัย เดี๋ยวนี้ออกกันไปไกลเลยนะเนี่ย

Augustz:

แต่ก้ยังดีนะ นี่ไม่ได้ออกทะเล  นี่ออกต่างจังหวัด ไปก่ะคนขับ10ล้อด้วย *haha* *haha* *haha*

windyzero:

ก็ยังยืนยันอะไรไม่ได้มากนักหรอกครับ

เพราะ ซันจิกับเสียงสาวๆนี่ หูมันจะไวดั่งสุนัข -.-

แต่ เรื่องฮาคิ ก็น่าจะมีส่วน ว่า ซันจิมีนะครับ เพราะ ฮาคิสังเกตุนั้น นอกจากทำให้รับรู้สิ่งต่างๆ แม้กระทั่งการโจมตีแล้ว

ยังจะทำให้ได้ยินเสียงของคนหรือสิ่งมีชีวิตได้แม้อยู่ระยะไกลก็ตาม (นึกๆย้อนไปตอนมารีนฟอร์ด ฉากที่ฮาคิของโคบี้ตื่น ก็มีอาการเดียวกัน)

Merry:

2 ปีให้หลัง อะไรก็เกิดขึ้นได้ ครับ

ผมว่า กลุ่มโจรสลัด หมวกฟาง
มีฮาคิ กันทุกคน แหละนะ

แต่ไม่รู้ว่าแต่ละคนจะมี ฮาคิอะไรกันบ้าง

ลูฟี่ Vs โทริโกะ สนุกดี   *love*

BlackHair-NaNa:

ผมว่ามันน่าจะเปนมุขทีี่แสดงถึงความน่าหม้อของซันจิน่ะคับ. ที่ต่อผุ้หญิง

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version