Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครว่า ซาโบตาย จิงๆไม่ได้ตายนะ อีกซักพักจะโผล่ออกมาเจอกับลูฟี่แล้วว สาบานน

หน้า: << < (4/10) > >>

devicry:

กลับไปดูกันนะ  ตอนที่ ดราก้อนโทไปหาอิวานคอฟ  จะมีคนๆนึงที่ยืนอยุ่ใกล้ๆดราก้อน  ผมว่าไอนี่มีลักษณะคล้ายๆซาโบ นะ ทรงผม  ลูกตา  รอยยิ้ม   *dontknow* *dontknow* *dontknow* เดาเต็มๆ

tick_2011:

ก้ใกล้ๆแร้ววล่ะ ก้นี่มากลางๆเรื่องแระนะ อะไรก้เกิดขึ้นได้ถ้ามาโลกใหม่

oatnicky:

ฮะแหมฮะแหม ถ้าโดนช่วยก็ต้องอยุ่กะดราก้อน ไม่เก่งไม่ฉลาดให้มันรู้ไป ขนาดโรบิ้นนะ ดูโรบิ้นเสะะะ *lulla* *lulla*

kung2577:

ไม่ตายหลอ ขนาดเอซ ที่ไม่มีใครคิดว่าจะตาย ยังตายเลยนา
แต่ก้อไม่ใช่ว่าจะไม่เชื่อ ผมขอรอดูต่อไปละกันนะครับ แค่ความเห็นส่วนตัว

EdisonThailand:

*attack*ซาโบ ก็คืออ หมอศัลยกรรมทราฟัลก้าลอว์ ไงหล่ะครับ
ข้อสังเกตุคือ 1.เค้าโครงหน้าคล้ายกัน
2.ช่วยรักษาลูฟี่ตอนสงครามใหญ่ ทั้งที่ขึ้นชื่อว่าเป็นหมอที่ไม่ค่อยจะยอมรักษาไครง่ายๆ
3.หน้าตาตอนที่รักษาลูฟี่อยู่นั้น มีความรู้สึกเหมือนผูกพันกันมาก่อน

ประมาณนี้ครับ

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version