Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกี่ยวกับ"คาบูโตะ"

หน้า: << < (7/18) > >>

Augustz:

คัมภีร์กบ มันกุญแจไม่ใช่หรอ *้ั์drinktea*

อีกครึ่งนึง มินาโตะผนึกใส่ตัวเองไปแล้ว  เอ๊ะ รึผมจำผิดหว่าา *้ัdoubt*

ngee:

ย้อนดูตอนจิไรยะจะตาย ตอนนั้นถ้าจำไม่ผิด อีกครึ่งถูกเก็บไว้กับกบตัวน้อยๆนะครับ รึผมจำผิด   *disappoint*

Augustz:

มินาโตะ ผนึกจักระส่วนนึงไว้ที่ตัวเอง อีกครึ่งนึงก้ผนึกใส่ตัวนารูโตะ

ที่กบเก็บไว้คือกุญแจ น่าจะแบบนี้ไม่ใช่หรอคับ *้ัdoubt*

ส่วนกบตัวน้อยๆ ตอนจิไรยะจะตาย มันทิ้งรหัสลับไว้ให้นารูโตะ ไม่ใช่หรอคับ *้ัdoubt*

koratdevil3:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 15:57:17 ---มินาโตะ ผนึกจักระส่วนนึงไว้ที่ตัวเอง อีกครึ่งนึงก้ผนึกใส่ตัวนารูโตะ

ที่กบเก็บไว้คือกุญแจ น่าจะแบบนี้ไม่ใช่หรอคับ *้ัdoubt*

ส่วนกบตัวน้อยๆ ตอนจิไรยะจะตาย มันทิ้งรหัสลับไว้ให้นารูโตะ ไม่ใช่หรอคับ *้ัdoubt*

--- End quote ---

ตอนจิไรยะตาย  แล้วได้ทิ้งรหัสไว้ในตัวกบ  คือ  ความลับของเพน(นางงาโตะ)   ว่าใช่แท่นสีดำๆในการเชื่อมกันทั้ง 6 คน และทั้งคนไม่ใช่ตัวจริง  มีงานาโตะคอยควบคุมอยู่ประมาณนี้

devicry:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 12:04:36 ---ขอแถไปเรื่องคาริน หน่อยนะคับ

จะถามความเห็นของทุกคนว่า ซาสึเกะ พอจะเบิกเนตรสังสาระได้มั้ย

เพราะถ้าที่ผมเดา มันไม่ผิด คือตระกูลเซ็นจู รวมกับอุสึมากิ (รุ่น1กับมิโตะ)

ลูกออกมา คือใช้ชื่อตระกูลว่า อุสึมากิ  ก้น่าจะได้พลังของ เซ็นจูมาด้วย

แล้วคนที่อยุ่ในตระกูล อุสึมากิ คือ นางาโตะ คุชินะ นารูโตะ และ คาริน

ถ้าจำไม่ผิด คารินเคยให้ซาสึเกะกัดแขนตัวเองเข้าไปด้วยนะ

แบบนั้นจะเป็นการส่งผ่านDNAจากการกัดหรือป่าว คือDNAส่งผ่านไปยังซาสึเกะเรียบร้อยแล้วน่ะคับ

ต่อไปซาสึเกะน่าจะเบิกเนตรสังสาระได้หรือป่าวคับ  ขอความเห็นของหลายๆคนหน่อยน่ะคับ

--- End quote ---

ผมว่าจักระ  มันประมาณเลือดป่าว  เพราะมันก้อใช้ๆสร้างๆ อยู่ตลอด  ไม่น่าจะขนาดนั้นนะ

ไม่งั้นมาดาระมันไม่ต้องทดลองไรให้วุ่นวาย  ดูดจักระง่ายกว่า  หะหะหะหะ

แต่ว่าในเรื่องมันมีวิชา  ดูดจักระเข้าตัวเองหรือป่าว  ผมขี้เกียจนึก  ที่เหนมีซาเมฮาเดะ

หน้า: << < (7/18) > >>

Go to full version