Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอโร่มาแล้ว จิไรยะอยู่ไหนล่ะครับอาจารย์

หน้า: << < (2/4) > >>

ooae:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ อ. 10 ก.ค. 2012 เวลา 22:10:39 ---คงหักมุมแบบว่า กบแอบมาช่วยจิไรยะ ตอนเพนไปแล้ว
พาจิไรยะไปรักษาที่ ภูเขาเมียวโบคุ เพราะเซียนปู่ก็รู้ ว่าจิไรยะ จะตาย
เซียนปู่คงไม่ปล่อยให้จิไรยะตายมั้ง แต่จิไรยะเจ็บหนักเลยยังออกมาไม่ได้
ที่ไม่มีใครรู้เพราะ เซียน มาซาชิ คิชิโมโตะ(จารย์) ยังเก็บไว้เป็นความลับ มาให้ตะลึง ตึงตัง !! 55
มั่วถั่ว ไปหมด 55555555  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
ผมเห็นด้วยคับ  แผ่นสีแดงที่บ้านที่ฝึกของพวกของนางาโตะ แผ่นสีแดงของจิไรยะมันก็ยังไม่ได้แนบสนิท เหมือนของ นางาโตะ โคนัน ยาฮิโกะ ที่ตายไปแล้ว ของจิไรยะ ทำ 45 องศา
ผมว่าเขายังไม่ตายคับ(ส่วนตัวนะคับ)

iml3al3y:

ยังไงก็อยากเห็นภาพ โอโร เซียนกบ ป้าซึนาเดะ ยืนสู้เคียงข้างกันอีกครั้ง คิดแล้วน้ำตาคลอเบ้า *glad*
(ตอนเด็กๆ โอโร มันก็น่ารักดีนะ 5555+) *hoho*

addaddin:

ชอบภาพเรป บนว่ะ *haha*

iTheStore:

ตอนนี้ จิไรยะ ยังเดินทางไปเก็บข้อมูลเพื่อมาเขียน อจึ๋ยสวรรค์รําไร เล่มใหม่อยู่ที่ไหนสักแห่งมั้งครับ

พอสงครามสิ้นสุด คาคาชิ ก็ได้ อจึ๋ยสวรรค์รําไร เล่มใหม่มาอ่านพอดี  *attack*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

จะว่าไป จิไรยะ แกก็ตายอย่างเก๋ๆ ไปแล้วนะ  คงจะไม่กลับมาแล้วล่ะ

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version