Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า 11 รุกกี้เกิดรวมหัวกันฉะกับ1ใน4จักรพรรดิ์ไคโด

หน้า: << < (7/7)

Doppel Man:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ อา. 20 พ.ค. 2012 เวลา 22:26:28 ---คงงั้นครับ... *attack*

ว่าเเต่ ถ้าตอน ธริลเลอร์ บาร์ค ลูฟี่ ไม่ได้อัดพลังจากเงาเข้าไป

คิดว่าจะชนะ โมเรีย มั๊ยครับ ?  *great* *great*

--- End quote ---
แล้วถ้าโมเรียไม่อัด1000เงาเข้าไปลูฟี่จะเฉียดตายมั้ย *great*

Emadness:

ชนะใสๆหัวใจ 4 ดวงเลยคับ

ฝีมือรุกกี้แต่ละคนมิใช่เล่นๆนะ

แต่เราก็ยังไม่รู้ฝีมือไคโดนี่นา  *damage*

Zombie land:

เผลอ ๆๆ ฝีมือไคโด  อาจ เก่ง ฟ่า  แชงคื ก้อ ได้

Doppel Man:

--- อ้างจาก: Zombie land ที่ อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 21:10:17 ---เผลอ ๆๆ ฝีมือไคโด  อาจ เก่ง ฟ่า  แชงคื ก้อ ได้

--- End quote ---
ไม่เกินหนวดขาวหรอก *hoho*

หน้า: << < (7/7)

Go to full version