Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (19/84) > >>

uddy:

เหอๆ
มีเหล่าเทพ นารูโตะ หลายคนมาวิเคราะห์ให้ฟังกัน
อย่างนี้ผมหมองพอดี

สุดยอดเลยครับทุกท่าน

nakin:

--- อ้างจาก: uddy ที่ ส. 07 ม.ค. 2012 เวลา 15:00:25 ---เหอๆ
มีเหล่าเทพ นารูโตะ หลายคนมาวิเคราะห์ให้ฟังกัน
อย่างนี้ผมหมองพอดี

สุดยอดเลยครับทุกท่าน

--- End quote ---
นั่นสินะครับ ข้อมูลแน่นเกิ้นนน จนลืมจุดประสงค์ของผู้ตั้งกระทู้ ว่าตั้งเพื่อ.............
 *dead* *dead* *dead* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

SourCreamz:

เมื่อไหร่ naruto#569 จะมาเนี่ย Refresh ทุกวันไม่มาสักที   *glad*

kampagank:

มาเเล้ว เเต่ ซับไทยยังไม่เสด

LM:

อยากอ่าน ตอนใหม่แล้ววว *glad*

หน้า: << < (19/84) > >>

Go to full version