Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิเทพสุดๆใครเป็นแฟนคลับยกมือขึ้น

หน้า: << < (2/7) > >>

TheEterNalEgo:

อิจจี้เป็นแฟนเดอิจังใช่มะ(ล้อเล่น) ผมชอบ อิจจี้ มาก มัน เหมือนมี หลาย ตัว มารวม กันมีสติตลอด รู้ว่าในแต่ละสถานการอะไรควรไม่ควร และ เป็นสุดยอด พี่ชายด้วย *number1* *number1*

magicmo:

*great* โครตเทพแล้วครับ

Haroshi:

ชอบตรง ที่อิทาจิ วางเเผน รอบ คอบ สุขุมครับ เเต่ไม่ชอบ ซาซูเก่ะ!!!!!!! เพราะมาน จะถล่ม โค โน ฮ๊า!!!! *rip*

mint1458:

เราก็ชอบอิทาจินะเพราะ ฉลาด รักน้อง สุขุม *hoho*

sattkon:

--- อ้างจาก: Haroshi ที่ ศ. 18 พ.ค. 2012 เวลา 17:21:35 ---ชอบตรง ที่อิทาจิ วางเเผน รอบ คอบ สุขุมครับ เเต่ไม่ชอบ ซาซูเก่ะ!!!!!!! เพราะมาน จะถล่ม โค โน ฮ๊า!!!! *rip*

--- End quote ---

ก็เพราะ ไอ่เจ้า avatar ของท่านไง *้ั์uppercut*

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version