Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตำแหน่ง และ ระดับของนินจา!

หน้า: << < (7/10) > >>

cosmo:

ไหนๆก็เพิ่มโจนินมีทีมอิโนะชิกะโจ อาคิมิจิ โจสะ,ยามานากะ อิโนะอิจิ,นารา ชิคาคุ อีกคนนึงไม่แน่ใจว่าเป็นจูนินรึป่าว คือ อาโอบะ

จูนินเพิ่ม โคเท็ตสึ อีกคนครับ

sattkon:

--- อ้างจาก: cosmo ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 20:37:07 ---http://www.narutoroyal.com/backup/index.php?topic=3034.0

นี้ครับ คิโดมารุ เป็นคนบอกเองว่า ไรโดกับเก็นมะ เป็น โจนิน

--- End quote ---

sry ผมจำ 2 คนนี้มะได้ *glad*

sattkon:

แต่ผมสงสัยอย่างนึงนะ ตั้งแต่ตอนแรก โตะ มันสอบซ้ำชั้นมะใช่เหรอกว่าจะได้เป็น เกะนิน แลัวแสดงว่ามันก็อายุเยอะกว่า เกะ กับ ซากุ สิ งงอะ *้ัdoubt*
หรือว่า โตะ ที่แท้มันก็อายุเยอะแต่ดันบังเอิญดันสอบเป็น เกะนิน ได้พร้อมกับ ซากุ และ เกะ และก็ได้สอบ จูนิน ทันกลายเป็น เกะนิน หน้าใหม่  *้ัread*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 15:39:47 ---แต่ผมสงสัยอย่างนึงนะ ตั้งแต่ตอนแรก โตะ มันสอบซ้ำชั้นมะใช่เหรอกว่าจะได้เป็น เกะนิน แลัวแสดงว่ามันก็อายุเยอะกว่า เกะ กับ ซากุ สิ งงอะ *้ัdoubt*
หรือว่า โตะ ที่แท้มันก็อายุเยอะแต่ดันบังเอิญดันสอบเป็น เกะนิน ได้พร้อมกับ ซากุ และ เกะ และก็ได้สอบ จูนิน ทันกลายเป็น เกะนิน หน้าใหม่  *้ัread*

นั่นสิ แต่รู้สึกว่าแม่เกะมันจะตั้งท้องเกะก่อนแม่โตะด้วยนะ(ถ้าจำไม่ผิด) อาจารย์แกสับสนหรือผมจำผิดเองหว่า *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัิshy* *้ัิshy*

Rapist:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 15:51:38 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 15:39:47 ---แต่ผมสงสัยอย่างนึงนะ ตั้งแต่ตอนแรก โตะ มันสอบซ้ำชั้นมะใช่เหรอกว่าจะได้เป็น เกะนิน แลัวแสดงว่ามันก็อายุเยอะกว่า เกะ กับ ซากุ สิ งงอะ *้ัdoubt*

นั่นสิ แต่รู้สึกว่าแม่เกะมันจะตั้งท้องเกะก่อนแม่โตะด้วยนะ(ถ้าจำไม่ผิด) อาจารย์แกสับสนหรือผมจำผิดเองหว่า *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัิshy* *้ัิshy*

เกะเกิดก่อนโตะนะครับ คุชินะเคยพูดกับเกะตอนยังเป็นทารกว่า โตมาเป็นเพื่อนกับนารูโตะด้วยนะจ๊าซาซึเกะจัง ตอนที่เจอระหว่างเดินทางจะไปทำคลอดโตะ

หน้า: << < (7/10) > >>

Go to full version