Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สปอย 665

หน้า: << < (11/14) > >>

artkub:

--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 12:11:02 ---อ๊ะ sritown ขึ้นสปอยญี่ปุ่น มาแล้วค่ะตะกี้นี้เอง    *love*

--- End quote ---
*great* *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 12:12:02 ---
--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 12:11:02 ---อ๊ะ sritown ขึ้นสปอยญี่ปุ่น มาแล้วค่ะตะกี้นี้เอง    *love*

*great* *great*

*number1* *number1*

Augustz:

โรบิ้นตอนนี้ หน้าคล้ายๆแฮนค๊อกเลยเนอะ

เด็กๆอยุ่ดีๆก้คลั่ง  แล้วโซโลผมโดนใครเล่นงานเนี่ย  อุส่าไปฝึกกับพี่เหยี่ยวมา2ปี ฝึกให้มานอนแอ้งแม้งเงี้ยนะ

โอ้  จะบ้าตาย  *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*

ปล.ผมขอลิ้งสปอยญี่ปุ่นของSTหน่อยจิ  ผมเข้าไปไม่ได้อ่า  ใครใจดีช่วยทีนะคับ  *glad* *glad*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 12:19:11 ---โรบิ้นตอนนี้ หน้าคล้ายๆแฮนค๊อกเลยเนอะ

เด็กๆอยุ่ดีๆก้คลั่ง  แล้วโซโลผมโดนใครเล่นงานเนี่ย  อุส่าไปฝึกกับพี่เหยี่ยวมา2ปี ฝึกให้มานอนแอ้งแม้งเงี้ยนะ

โอ้  จะบ้าตาย  *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*

นั้นสิ หน้าเหมื้อนเหมือน *hoho*

Sawako Kuronuma:

อ่านเริ่มต้นคราวๆแบบมั่วๆน่ะ 555  โซโร ซันจิ(ร่างนามิ) บรู๊ค แยกตัวออกไปตามหา ซามูไรที่หายไป อ่ะมั้ง   *้ัread*

หน้า: << < (11/14) > >>

Go to full version