Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มีความสงสัยกับเนื้อเรื่องในตอนต่อๆไป

หน้า: << < (2/2)

klaobrmeiei:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 13:52:46 ---มีหนูน้อย อาลาเร่ไหม โมกุลยังมีอาลาเร่เลย เลย

--- End quote ---

คนเขียนคนเดียวกัน

แมร่งเลยมั่วเรื่องเกรียนๆครับ 55555*

nongbible:

เดี๋ยวมีอิจิโกะมาแน่ๆเลย มั่วๆไปเลย

shisawa:

--- อ้างจาก: armyzoom ที่ พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 11:45:27 ---ถ้าจริงๆจังๆ ผมว่า เดียวไอโตะ มันก็มีพวกเป็นสัตว์หางเเละก็โทบิก็เจอศึกหนักเเต่ผมก็คิดว่าเจ้าเกะต้องเเทรกมาตอนใดตอนนึงเเน่ๆเพราะเห็นถอดผ้าพันตาออกเเล้ว ก็น่าจะมุ่งสู่สงคราม
ถ้าขำๆ ผมว่า โงกุนมาเเล้ว Dragonball กับ นารุโตะ ผมคิดว่าอายุน่าจะเท่าๆกัน อันไหนมาก่อนก็ได้รู้ เเต่น่าจะมี Onepiece เข้ามาในที่สุด ใครจะรู้คาถาเนตรจันทรา อาจจะได้เห็น เอเนลูยืนโบกมือ

--- End quote ---

ดราก้อนบอลมีมาตั้งแต่ปี 2527   ปัจจุบันนี้ก็ปาเข้าไป 27-28 ปีเข้าแล้ว    นารูโตะอายุได้ 11-12 ปี   ส่วนวันพีชก็ประมาน 13-14 ปี    ....  ดราก้อนบอลแก่สุดเลยแฮะ *dontknow*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version