Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไก vs คาคาชิ สู้กันจิงๆ ใครจะชนะ

หน้า: << < (2/12) > >>

iTheStore:

ผมว่าถ้าให้สู้กันจิงๆ ยังไงคาคาชิ ก็ชะนะครับ เปิดด่านพลัง คาคาชิก็เปิดได้
กระบวนท่า คาคาชิก็ไม่ด้อยไปกว่าไก...ส่วนเรื่องคาถาไม่ต้องพูดถึง คาคาชิกินขาด

Dearz:

ผมว่าน่าจะ คาคาชิ เพราะคาคาชิ จมูกไว กว่าคิบะ ฉลาดกว่า ชิกามารุ เคยเห็นมันบอกไว้ 5555

Vin D Sel:

คาคาชิเหนือกว่าไกนิดๆในทุกๆเรื่อง ยกเว้น...

หน้าตาไกชนะขาด

iTheStore:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 13:22:22 ---คาคาชิเหนือกว่าไกนิดๆในทุกๆเรื่อง ยกเว้น...

--- End quote ---
ฮ่าาาาาาา แถมคิ้วหนาด้วย ทรงผมไกก็กินขาด  *great*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 17:31:53 ---
--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 13:22:22 ---คาคาชิเหนือกว่าไกนิดๆในทุกๆเรื่อง ยกเว้น...

ฮ่าาาาาาา แถมคิ้วหนาด้วย ทรงผมไกก็กินขาด  *great*

ฟันขาวไม่มีผุด้วยครับ
คาคาชิฟันผุ ปากเหม็น ถึงต้องเอาผ้าปิดไว้  *้ั์vomit*

หน้า: << < (2/12) > >>

Go to full version