Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (18/74) > >>

zangkrung:

--- อ้างจาก: แบบนี้ไง ที่ ศ. 08 ก.ค. 2011 เวลา 20:06:27 --- *attack* *attack*ถึงได้บอกไงว่าพวกนายมันยังอ่อน...แสงอุษาทั้งหมดยังไงก้สู้นารูโตะไม่ได้เพราะอิทาจิคำนวนไวแล้วว่าอุจิวะ มาดาระจะทำให้เกิดเหตุการณ์เหล่านี้อิทาจิก็เลยให้พลังส่วนหนึ่งของเขาใบ้ให้ก้ได้พลังควบคุมเก้าหางหรือไม่ก็เนตรวงแหวน
หมายเหตุข้อมูลทั้งหมดไปถามจากmasashi kishimotoหรือก็คือผู้ให้กำเนิดnaruto

--- End quote ---

ถ้าเดามา(แบบมั่วๆ)ก็อย่าไปอ้างว่าถามคนแต่งมาเลยครับ

ส่วนเหตุผลที่การเดาของคุณเป็นไปไม่ได้นั้น ผมเคยให้เหตุผลหักล้างไปแล้วในกระทู้อื่น(ที่คุณโพสต์ตอบแบบนี้)  ขี้เกียจตอบซ้ำครับ ^^

yo[MY]:

เราว่า มาดาระ
ถึงตอนนี้ยังไม่แสดงความสามารถ
แต่ในภายหลัง ต้อง เกรียนที่สุด แน่ ๆๆๆๆๆๆ   *haha*

aaaa:

พ่อ กับแม่ของทุกตัวละครเลยเก่งสุด ปั๊มป้าม...กันมาเป็นพวกมัน

เหนื่อยด้วย กว่าพวกมันจะเกิดมาเกรียน........

สรุปพ่อกะ แม่ ของพวกมันเก่งสุด ปั้นน้ำเป็นตัวได้

*number1*

keyone:

*great*Madara สิต้องเก่งกว่าอยู่แล้วนะ ก้อเปนหัวหน้าองค์กรนี่นา

keyone:

เอ่อ...อันนี้ขอตอบคุณ..  ผู้อยากรู้.....นะค่ะ คือเค้าถามว่า ใครเก่งที่สุดในแสงอุษานะค่ะ
ไม่ได้ถามว่า ใครเก่งที่สุดในเรื่อง  เพราะถ้าถามแบบนั้นเด็กก้อยังตอบได้เลยว่าเป็น นารูโตะ
ก้อเค้าเป็นพระเอกของเรื่องนี่นา อิอิ

หน้า: << < (18/74) > >>

Go to full version