Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่5

หน้า: << < (4/8) > >>

fien12345:

ตอบ ใช่

O:

ตอบ   ไม่  เพราะหน้ากากแตกไม่ทัน   *shock*

kyubi:

ตอบ ไม่ เพราะมันง่ายเกินไป *haha* *haha* *haha*

chinjung:

ตอบ ไม่

มาเร๊ววว  เพื่อนๆคำถามสัปดาห์นี้แจกแต้มเห็นๆ 5555

แต่ขอถามจขกท.หน่อยครับว่า ถ้าหน้ากากแตกแต่เราก็ยังไม่เห้นหน้ามันหนิ  ถือว่าได้เผยใบหน้าภายใต้หน้ากากตามที่ถามมั้ยนะคับ

(เช่น หน้ากากมันกำลังแตกพอดีแล้วจบตอนพอดี  แต่ยังไม่เห็นใบหน้ามันอะไรเงี้ย มันจะเข้ากับคำตอบว่า ใช่ หรือ ไม่ใช่ ครับท่าน  อิอิ)

Augustz:

ไม่  ^^

หน้า: << < (4/8) > >>

Go to full version