Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ทำไม้เวนดี้ถึงไม่เมาพาหนะเหมือนดราก้อนสเลเยอร์คนอื่นๆครับ ?

หน้า: << < (6/8) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 15:11:18 ---เเบบซับไทยปะมิ้น

--- End quote ---
เราดูซับไทยถึง117ส่วนที่เหลือ6ตอนซับอังกฤษจ้า *hoho*

Augustz:

ตอนนี้ผมดูถึงแค่ เกรย์ จะสู้กับ ลีออน ตอนลาลาบายอ่ะคับ  แก๊งการ์ตูนเพิ่งถึงตอนนั้น *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 19:17:41 ---ตอนนี้ผมดูถึงแค่ เกรย์ จะสู้กับ ลีออน ตอนลาลาบายอ่ะคับ  แก๊งการ์ตูนเพิ่งถึงตอนนั้น *hoho*

ท่านกัสก็หาเว็บดูออนไลน์สิคะ หรือถ้าหาไม่เจอบอกได้เดี๋ยวเราแนะนำ(มีซับไทยถึง117) *hoho*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 19:24:51 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 19:17:41 ---ตอนนี้ผมดูถึงแค่ เกรย์ จะสู้กับ ลีออน ตอนลาลาบายอ่ะคับ  แก๊งการ์ตูนเพิ่งถึงตอนนั้น *hoho*

ท่านกัสก็หาเว็บดูออนไลน์สิคะ หรือถ้าหาไม่เจอบอกได้เดี๋ยวเราแนะนำ(มีซับไทยถึง117) *hoho*

ไช่ครับต้องดูตามเวปเอาครับอย่างพวกหนังอะครับถ้างกหน่อยก็หนังซูมไนเนตอะครับผมว่าหนุกดีครับ

ปล  ผมเคยดูแค่ครั้งเดียวนะครับแล้วก็ไม่ดูอีกเลยครับ

beam19218:

เวทย์มนต์ใหม่ของเวนดี้ที่ไว้จักการกับดราก้อนสเลเยอร์คนอื่นๆ คือ สร้างพาหนะขึ้นมาและแล้วดราก้อนสเลเยอร์ทุกคนก็จะเมาพาหนะ

หน้า: << < (6/8) > >>

Go to full version