Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ว่ากันเรื่อง สงครามนินจาแห่งหมู่บ้าน sritown

หน้า: (1/5) > >>

bankie555:

คือว่า ตัวผมเองช่วงที่ผ่าน ค่อนข้างยุ่งกับงานมากเลยครับ

เลยไม่ค่อยได้แวะมาที่ เวบบอร์ดที่เป็นหนึ่งในเวบบอร์ดที่ผมรัก

พอมาถึง ล่าสุด ทราบว่า เกิด สงครามนินจาครั้งใหญ่ขึ้น... *disappoint*

ไม่ทราบว่าจะมีใครตั้งตน เป็น ผู้กู้โลกตามคำทำาย มั๊ยครับ ...  *attack*

ถึงตอนนี้ผมไม่รู้ ว่าสงครามจบหรือยัง แต่ผม อยากให้ คนในบอร์ด สวมกระบังคาดหน้่า แล้ว สลักคำว่า ... นินจา จังครับ

ปล.ผมอาจจะ สอ ใส่ เกือก แต่ ผมเคยสนุกกับการ อ่านการวิเคราะห์ระดับ เนตรวงแหวน เนตรสีขาว ยังอาย จิงๆครับ

windyzero:

มันมีอยู่ไม่กี่คนหรอกนับหัวได้ แต่ จะยอมเลิกกันมั้ยล่ะ *disappoint*

Num:

ทำได้ ก้ดี สินะครับ

TeyTey:

มีจบ มันก็มีเริ่มคับ *disappoint*

krizalids:

ใครหว่า  *disappoint*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version