Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (47/112) > >>

ppspirit:

ผมจาปิจาปิคับ(คิดเอง555+)
ผล จั้มเปอครับ คิดในใจอยากไปไหนโดดที่เดียวถึงครับสุดยอดจริงๆ *glad* *glad*

panndora:

--- อ้างจาก: marangone ที่ อ. 18 ต.ค. 2011 เวลา 16:10:58 ---อ่อ... ที่ผมถามย้อนกลับเพราะผม งง ครับ เพราะมันก็ไม่หน้าเกี่ยวกับของมีน้ำหนักรึไม่มีน้ำหนักอ่ะครับ ไม่มีเจตนาอื่นแต่อย่างใด แต่ถ้าถามว่า แสงเอื่ยเฉื่อยจะทำให้พวกที่เร็วมากๆเช่นคิซารุ หรือ เอเนลูช้าลงมากเยอะรึเปล่า ก็ไม่ทราบครับ แต่ถ้าให้เดาคิดว่าช้าลงเยอะครับ แต่ส่วตัวแล้วคิดว่า ยิงไม่โดนพวกนั้นหรอก  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
*number1* ขอบคุณนะจ๊า ขอโทษด้วยที่สงสัยเยอะแล้วตอบเหมือนจะหาเรื่องกลับ ไม่ได้เจตนาแบบนั้นเหมือนกันจ้ะ *love*

popmei:

ว่าผลน้ำแข็งอะเจ๋งสุดแล้ว โดนที่แข็งและก็ต่อยจบเลย แต่แพ้ผลความร้อนที่ควบคุมอุฌพูมร่างกายอะ

และก็ผลความดันอากาศ มนุดปุ่มเนื้อ

marangone:

--- อ้างจาก: popmei ที่ พ. 19 ต.ค. 2011 เวลา 13:19:45 ---ว่าผลน้ำแข็งอะเจ๋งสุดแล้ว โดนที่แข็งและก็ต่อยจบเลย แต่แพ้ผลความร้อนที่ควบคุมอุฌพูมร่างกายอะ

และก็ผลความดันอากาศ มนุดปุ่มเนื้อ

--- End quote ---

ที่แน่ๆแช่หนวดขาวไม่ได้แน่นอนครับ ^^

popmei:

ผลควันเจ๋งสุดของพันเอก เป็นควันจะทำอะไรก็ไม่ได้ลุฟี่ยังหนีเล๊ย *haha* *haha*

หน้า: << < (47/112) > >>

Go to full version