Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

การกลับมาของเอเนล

หน้า: << < (2/2)

DEMON-HAFT:

กลับมาอีกที หน้าตาคง ขาเป้ ตาบอด หน้าหัก แขนด้งน // โดน FC เอเนลไล่ฆ่า  *damage* *damage* *dead*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: DEMON-HAFT ที่ พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 17:56:24 ---กลับมาอีกที หน้าตาคง ขาเป้ ตาบอด หน้าหัก แขนด้งน // โดน FC เอเนลไล่ฆ่า  *damage* *damage* *dead*

--- End quote ---
ตัวดำขึ้นด้วยครับ ไม่มีต้นไม้ช่วยบังแสงอาทิตย์ 555+

Earthquake:

ผมกลายเปนศพบนดวงจันทร์ ก้บนดวงจันทร์ไม่มีอากาศหายใจคับ  *damage* *damage* *damage*

WhiteAngel:

ผมว่าอย่ากลับมาดีกว่าครับ  *disappoint*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: WhiteAngel ที่ ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 16:51:26 ---ผมว่าอย่ากลับมาดีกว่าครับ  *disappoint*

--- End quote ---
ใช่ครับ...อย่ากลับมาเลย  *haha* *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version