Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ

หน้า: << < (8/16) > >>

Augustz:

มีแต่คนเชียร์ อิจิ ฮิเมะ อุล ลูเคีย   ไม่มีใครสนใจ แช้ด มั่งเลยเรอะ แก๊งเดียวกันนะนั่นน่ะ *disappoint*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 11:50:40 ---มีแต่คนเชียร์ อิจิ ฮิเมะ อุล ลูเคีย   ไม่มีใครสนใจ แช้ด มั่งเลยเรอะ แก๊งเดียวกันนะนั่นน่ะ *disappoint*

--- End quote ---
ก็ไม่เห็นว่ามันจะชอบใครและไม่เห็นว่าใครจะชอบมัน *hoho*

Bello_ojaku:

เจ๊เห็นว่า ผู้ชายคนไหนไม่มีปฏิกิริยากับโอริฮิเมะน่ะ แปลกแล้ว = =
เพราะโอริฮิเมะใจดี สวยด้วย ผู้ชายจะสนใจก็ไม่แปลก เลยมีคนเอามาจิ้นคิดกันเองไง

ตอนอ.คุโบะสัมภาษณ์ เค้าก็บอกว่าจะไม่เขียนเรื่องรักนะ ^^;
แถมตัวละครผู้หญิงที่อาจารย์ชอบกลับเป็นรันงิคุกับฮินาโมรินะ ไม่ใช่ลูเคียกับโอริฮิเมะ (ตกใจ)

ลูเคียน่ะ อาจารย์บอกว่าเป็นตัวเอกในตอนภาคโซลโซไซตี้ แต่ไม่ได้บอกว่าเป็นนางเอกนะ
เพราะตัวเอกไม่จำเป็นต้องไปคู่กับพระเอกก็ได้ (เราต้องจำกัดคำความว่า นางเอกที่เราพูดถึงเป็นยังไง)
แถมตัวละครผู้หญิงที่มีบทน้อยเยี่ยงสละชีพเพื่อพระเอกนี้... ก็มีโอกาสมาในภายหลังอีก - -*

ที่เจ๊เชียร์อิจิฮิเมะ มันก็มีเพราะความชอบที่ไม่มีเหตุผลหรอก แต่เจ๊กลับรู้สึกได้เลยว่า มันเป็นไปได้ !
เลยพยายามเชียร์ไง... อิชิดะก็ดูเหมือนรู้ดีแหละว่า โอริฮิเมะชอบอิจิโกะ แต่ก็ไม่ได้พยายามกัดกับอิจิโกะเพื่อแย่งโอริฮิเมะ
(ไม่แปลก ^^;) พวกเรามักจะเข้าใจผิดว่า "นางเอก" คือคนที่มาก่อน

ผู้หญิงที่แอบชอบผู้ชาย ก็มีโอกาสได้เป็นแฟนสูง นะจ้ะ ^^

Augustz:

จิงของเจ๊นะ

ภาคนี้ผมขอเชียร์ให้จารย์แก เขียนบทให้ฮิเมะบอกรักอิจิทีเหอะ  อยากรุ้คำตอบของอิจิเหมือนกัน ว่ามันจะตอบออกมายังไง

แล้วอิชิดะ จะทำยังไงดี   โอ้ยยย ลุ้นนนนนน ^^

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---จิงของเจ๊นะ

ภาคนี้ผมขอเชียร์ให้จารย์แก เขียนบทให้ฮิเมะบอกรักอิจิทีเหอะ  อยากรุ้คำตอบของอิจิเหมือนกัน ว่ามันจะตอบออกมายังไง

แล้วอิชิดะ จะทำยังไงดี   โอ้ยยย ลุ้นนนนนน ^^
--- End quote ---

ฮะๆ แต่เจ๊กลัวว่า มันคงจะจบตายด้านเหมือนเดิม(แบบจบโดยคลายปมทุกอย่างแล้ววางมือ... จบจริงๆ นะ ไม่ต่อยอด)
เจ๊ขอเชียร์ด้วยคนละกัน เพราะลุ้นเหมือนกันว่าจะตอบยังไง(ตอบไม่ดี แกต๊ายยยยย)<<< อ.คุโบะนะคะ  xd

[เจ๊ตกใจตรงที่อาจารย์ชอบตัวละครหญิงคือ รันงิคุกับฮินาโมริ อาจารย์ชอบเจ๊ใหญ่กับสาวแบนแห่งโลกจริงสินะ - -
(ชอบทำร้ายชิโระได้ดีเหลือเกิ๊น นังโมโมะ)]

เอาเป็นว่าคำตอบของความรู้สึกตัวละครอยู่ที่ตัวอาจารย์คนเดียว xD

หน้า: << < (8/16) > >>

Go to full version